Tanzania yadaiwa kujitoa kwenye Mahakama ya Afrika. Amnesty International na UN walaani hatua hiyo. Serikali yatoa ufafanuzi

Oumuamua

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2018
Messages
411
Points
1,000

Oumuamua

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2018
411 1,000
Naanza kuwaza sasa kwa nini Pengo anataka tuangalie upande wa Pili wa Hitler na Musolin!
Hayupo sawa yule mzee, aidha ni mgonjwa,uzee au duress. Huwezi kumsifu Hitler au hata Mussolini. Mamilioni ya watu wasio na hatia walikufa kwa sababu ya hawa watu. Kama hauwezi ku condemn ubaya na ukatili, bora kukaa kimya.
 

josam

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
2,152
Points
2,000

josam

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
2,152 2,000
Hivi sheria iliyotungwa mwwka huu kuhusu NGO ndiyo inayoitwa kukinzana na sheria za Tanzania? Je, kipi kilianza?

Sheria ya NGO ilifuata ile ya mahakama ya Afrika, Kwa nini walitunga sheria kinzani na protocol waliokubali awali?

Katika hilo kilichotungwa baadaye siyo batili?

Alexander The Great,
 

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,330
Points
1,500

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,330 1,500
Kibanga Ampiga Mkoloni,

Kwa hiyo wewe ndio mwerevu lakini upo unaganga njaa hapa JF? Deni la taifa ukiangalia figures the BOT limekuwa linakuwa kwenye muelekeo ule ule kwa muda mrefu sana ukiachilia mwaka 1908/9. Ukitaka kufahamu mapato ya Serikali yapo wazi pamoja na matumizi. Wewe ni wale wale. Magufuli yupo kazini i.e. Chuma kiko Ikulu na kazi zinaendelea, Maendeleo ya Tanzania kwanza mengine baadaye.
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,573
Points
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,573 2,000
Sheria nyingi zimetungwa 2015-2019 zinakwenda kinyume na protocol za United Nations na African Union, mfano sheria ya Uhuru wa Habari, Uwazi Wa Mwenendo/Matumizi Ya Serikali, Haki ya kupinga/kuandamana kwa amani (Ipo haki hii kikatiba na katika sheria za kazi) Watoto Wanaojazwa Mimba Haki ya Kurudi kusoma n.k

Zipo sheria nyingi zimetungwa zinakinzana na protocol za United Nations na African Union, kama vile Tanzania tumeanzisha Union Ya Kitaifa yetu pekee duniani.

Ila kuna wapumbavu hawaelewi haya, wanajua kuunga juhudi tu.
 

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,330
Points
1,500

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,330 1,500
RIP Kingunge. Ulitahadharisha vema wakakuona umeanza kuzeeka vibaya na kupoteza mental acuity! Mpaka dakika ya mwisho uliamini chama chako kimefanya makosa. I wish you were alive to witness how damn right you were.
Unamwongelea Kingunge yupi? Watu wengine kaeni kimya, Kingunge ambaye alikuwa anatumia pesa za walipa kodi kujinufaisha yeye mwenyewe binafsi na familia yake? Pole sana. Viongozi waliopita wote wanajulikana mazuri na mabaya yao wapo wachache sana na wanajulikana, Nyerere mojawapo hakujilimbikizia mali. JK no, BWM no, Alhaji Mwinyi sina uhakika sana, Msuya no, Mramba no, Sokoine yes, we can list all of them. Acheni kuwapamba wasiopambika.
 

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
1,618
Points
2,000

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
1,618 2,000
Nakecha Kiingereza utafikiri mazuri, na bado kuna watu wanaamini Jiwe anatambua uwepo wa vyama vingi au anaweza akakubali kufanyika kwa uchaguzi wa haki au akakubaliana na matokeo kama hatakuwa ameshinda.
Kwa wale mnaoamini ataachia ngazi after two terms you better thing twice.
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
4,852
Points
2,000

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
4,852 2,000
Bill Gate amepata utajiri akiwa ni technician tu wa computer. Newton hakuwa hata na cheti. Hivyo kwa binadamu kitu muhimu ni kuwa na akili timamu tu ambazo mara nyingi mtu huzaliwa nazo! Vyeti vimeletwa tu kwa ajili ya utambuzi lakini nowdays watu wanafikiri vyeti ndiyo maarifa which is not true.
Rais wetu angeiona hii comment nadhani ingemsaidia kubadiri mtizamo wake kwenye vyeti na ma PhD.
 

Mr Mpemba

Member
Joined
Oct 29, 2019
Messages
13
Points
45

Mr Mpemba

Member
Joined Oct 29, 2019
13 45
Nikiri waz na mm ni mmoja wao wa watu waliokuwa wakiona mahiga ana akil sanaa.

Heb nambie kwan katika hil anahusikaje mzee??
Hujaona anahusikaje au hujasoma alivyokuwa anasema watu waache kupotosha Nchi haijajitoa...!!! Sasa nini hiki je pasipo hata kufikir analazim kukir eti sio kwel Kati ni sahih anaogopa watu wasihoji au?
 

Falconer

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
687
Points
250

Falconer

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
687 250
Awali katika jamiiforum niliandika kuwa huyu sio raisi stahiki wa tanzania. Ma CCM yakarusha mawe . sasa tunaanza kuona uchwara halisi ulivo. Basi watz tusinyamaze mpaka kieleweke.
 

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,656
Points
2,000

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,656 2,000
Hayupo sawa yule mzee, aidha ni mgonjwa,uzee au duress. Huwezi kumsifu Hitler au hata Mussolini. Mamilioni ya watu wasio na hatia walikufa kwa sababu ya hawa watu. Kama hauwezi ku condemn ubaya na ukatili, bora kukaa kimya.
Kwa ujumla nchi yetu sasa hivi ni nyota inayofifia kwenye mambo mengi ya haki za binadamu!
 

Forum statistics

Threads 1,367,641
Members 521,789
Posts 33,405,730
Top