Tanzania ya Vunja Rekodi ya China NA Ujerumani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya Vunja Rekodi ya China NA Ujerumani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dumelang, Aug 29, 2011.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 1,130
    Trophy Points: 280
    Palitokea mkutano wa Madaktari Bingwa wa 3 kutoka China, Ujerumani na Tanzania. wakawa wanajadili mafanikio yaliyofanywa katika nchi zao
    Mchina AKAANZA "KWETU" alizaliwa mtoto hana mkono tukamwekea wa bandia na sasa ni mpiganaji wa karate.

    MJERUMANI: Hiyo kidogo, kwetu Alizaliwa msichana hana miguu yote, tukamwekea ya BANDIA sasa ni mkimbiaji Olimpiki na anamedali 3 za Dhahabu.

    MTANZANIA..., AKACHEKA AKASEMA KWENU BADO HAMJAFIKIA REKODI YETU. " SISI HAPO BAGAMOYO ALIZALIWA KIJANA HANA KICHWA TUKAMWEKEA NAZI NA SASA NI RAISI.:msela:
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    huh......................ke kee keeeekeke keeeeeeeeeeekeeeeeeee
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah hiyo kali nazi kichwani now rais hahahhahhahhhhhhhhhhhahhha
     
  4. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hahahahaha sasa ntalala kwa amani. True that!
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Oh my God,sina comment loh yamekuwa haya,
     
  6. Yuri G

    Yuri G Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    datz z fun! U mean prez da duh!
     
  7. M

    Mkwakwasu Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee bwana eee!kumbe ndo maana tunasaffer!
     
  8. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii kali, naona mna utani na baba riz1!
     
  9. B

    Bucad Senior Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tobaaaaaaaaaaa! Mi simo!
     
  10. k

    kautipe Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa, sitaki ushahidi na wala sijaisoma hii
     
  11. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    teheeee teheeeeee teheeeee!tena hiyo nazi imeliwa na mbalamwezi!
     
  12. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    sawa kabisa kweli ile ni nazi
     
  13. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nimcheka mpaka nimelia nimeipenda hiyo sana!!! nachuwa kwenye top 10 zangu
     
Loading...