TANZANIA YA VIWANDA:NSSF,PPF washirikiana kutekeleza ujenzi wa kiwanda cha sukari morogoro.

Rodney01

JF-Expert Member
May 14, 2013
754
1,000
mifuko ya hifadhi ya jamii PPF na NSSF kwa pamoja wanajenga kiwanda kikubwa cha sukari katika eneo la Mkulanzi mkoani Morogoro,kiwanda hicho kinatarajiwa kuwa kikubwa zaidi Afrika ya mashariki na kitatoa ajira 100,000 katika hatua ya awali.(picha na maelezo ni kwa msaada wa blog ya issamichuzi).
 

Attachments

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Hela zetu za fao la kujitoa walilotupora ndiyo wanajengea viwanda, aibu tu hiyo
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,481
2,000
Ni muumini wa dini na nawajibika kumuombea mema kila binadamu na jambo lolote, lakini huu mradi hauwezi kufanikiwa! Kutoka kwenye uwekezaji wa majengo hadi kwenye mashamba wapi na wapi, shamba sio kama jengo kwamba yakikosa wapangaji kama Machinga Complex unalazimisha wapangaji wasio rasmi kama taasisi za umma!
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
35,819
2,000
Hawa wameshaandaa mashamba ya miwa,maana kiwanda kikubwa kinahitaji raw material ya kutosha,yaani miwa,

au wataagiza miwa toka china nini?
 

Rodney01

JF-Expert Member
May 14, 2013
754
1,000
Ni muumini wa dini na nawajibika kumuombea mema kila binadamu na jambo lolote, lakini huu mradi hauwezi kufanikiwa! Kutoka kwenye uwekezaji wa majengo hadi kwenye mashamba wapi na wapi, shamba sio kama jengo kwamba yakikosa wapangaji kama Machinga Complex unalazimisha wapangaji wasio rasmi kama taasisi za umma!
Amen.Tunashukuru sana kwa dua yako Mtanzania mwenzetu
 

Rodney01

JF-Expert Member
May 14, 2013
754
1,000
Hawa wameshaandaa mashamba ya miwa,maana kiwanda kikubwa kinahitaji raw material ya kutosha,yaani miwa,

au wataagiza miwa toka china nini?
Mashamba ya miwa hapo meng ya kutosha ila hapo mwanzon wakulima weng walikosa motivation kutoka na kutokuwa na uwakika wa soko.lkn sasa hv wameyarudia mashamba yao
 

Toothpick

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
348
225
Mimi nilifikiri kwamba wameshajenga majengo tayari kumbe hata majengo yenyewe bado? kushindwa ni asilimia kubwa sana kwa sababu ya kujengea hela ya dhuruma
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,140
2,000
habari mbaya sana hii kwa chadema
CDM wana hisa % ngapi kwenye hizo fedha? Hizo ni habari kero kwa sisi wenye senti zetu huko.

Je, kiwanda cha sukari kimeingia kwenye saccoss ili kupata fedha kutoka NSSF? Maana mimi mwenye mafao yangu niliambiwa nijiunge saccoss, sasa sijui tunaanzishaje saccoss watu wawili pale kazini!

Hii nchi ilikuwa nzuri sana hapo awali
 

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
13,893
2,000
Hongera sana serikali yangu, jambo la heri ila wale jamaa wa upinzani watakuja na vitisho kua mradi huu hautafanikiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom