Tanzania ya viwanda mimi nimeanza na T-Shirt Printing Workshop, Mabibo hostel

oneonly

Senior Member
Jun 14, 2016
135
225
napenda sana hii biashara but sjajua inahitaji mtaji wa bei gani...........


msaada broo....... Orodha ya vifaa vifaa vinavyo hitajika....!
 

mareeTZ

Senior Member
Jun 4, 2015
171
250
Hata mimi naipenda Sana hii biashara
Mtaji inategemea unataka kuanzaje. Unaweza anza kwa kuprint kwa mkono yaani Screen printing, hapa unatengrneza screen zako kadhaa pamoja na design zako then unaprint. Au kama una mtaji mkubwa kuna machine ya kuprint hii inatoa mfano zile T-shirt za misiba n.k . Kuna kozi miezi miwili VETA ukijifunza kwanza itakuwa bora zaidi. Maduka maarufu ya vifaa hivi yapo opposite na sheli ya bigbon kariakoo. Ni vyema ukijifunza kwanza.
 

oneonly

Senior Member
Jun 14, 2016
135
225
kwani kunaaina ngapi za printing?

na ukitaka Fanya na mashine ....... mashine inahitaji beikubwa kama tsh/ ngapi ivi?
 

g4cool

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
415
250
Mtaji inategemea unataka kuanzaje. Unaweza anza kwa kuprint kwa mkono yaani Screen printing, hapa unatengrneza screen zako kadhaa pamoja na design zako then unaprint. Au kama una mtaji mkubwa kuna machine ya kuprint hii inatoa mfano zile T-shirt za misiba n.k . Kuna kozi miezi miwili VETA ukijifunza kwanza itakuwa bora zaidi. Maduka maarufu ya vifaa hivi yapo opposite na sheli ya bigbon kariakoo. Ni vyema ukijifunza kwanza.
mkuu mi nilijifunza hiyo kitu muda si mrefu na nimeshaanza kuifanyia kazi, ambacho sijaweza vizuri ni kutegeneza screen zangu mwenyewe, yaani napokea order then nampa mtu ananitengenezea screen then naprint, ningependa kujua kama una namba za simu za hayo maduka, yanayouza vifaa vya screen, rangi na maduka yanauza t shirt mbalimbali nitafurahi, mi niko mkoani
 

thalostchild

Member
Apr 16, 2015
79
95
mkuu mi nilijifunza hiyo kitu muda si mrefu na nimeshaanza kuifanyia kazi, ambacho sijaweza vizuri ni kutegeneza screen zangu mwenyewe, yaani napokea order then nampa mtu ananitengenezea screen then naprint, ningependa kujua kama una namba za simu za hayo maduka, yanayouza vifaa vya screen, rangi na maduka yanauza t shirt mbalimbali nitafurahi, mi niko mkoani
Mi naonaga baada ya kuprint wanaikausha Mashine we unafanyaje Ndgu yangu Na machine huna?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom