Tanzania worldcup ingekuwa kama hivi na umeme wa tanesco | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania worldcup ingekuwa kama hivi na umeme wa tanesco

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 21, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    tanescowordcup.jpg

    ON THE LIGHTER SIDE: If Tanzania Hosted the FIFA World Cup 2010
    With TANESCO’s perpetual blackouts imagine what would happen if Tanzania was to host the WORLD CUP. I think the situation wousld be as below...
    ingekuwa bongo ndio tunaandaa World Cup 2010 kila mchezaji angekuwa anacheza na Tochi yake hapo kwetu bongo tupo nyuma sana kwa hayo matatizo ya umeme Kasheshe kweli na Bongo yetu .
     
  2. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    hahahahahahahah looohhh
    Nime angali tu kichwa cha thread
    kajua ni mkuu Mzizimkavu..

    Kwa style hii hatutakaa tupate world cup ya aina yeyote
    Tz......
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tanzania KICHWA CHA MWENDA WAZIMU!
     
  5. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ni UPUMBAVU wa viongozi
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    nimeipenda mkuu Mzizimkavu
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Asante bibie Afrodent kumbe unavutiwa na picha zangu* nimefurahi kwa kunipa comment yako asante ubarikiwe kwa jina la Bwana Mungu afrodent
     
  8. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ikitokea tochi imeishiwa betri basi unamwambia mwenzio, nimulikie huku!!! halafu anakutosa!!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Ingelipa zaidi.
     
  10. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,561
    Likes Received: 2,684
    Trophy Points: 280
    hivi tatizo ni nini hasa wandugu umeme kukatika katika kila mara?
     
  11. n

    nguvu JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2015
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 4,791
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Kwa kipa inakuwaje sasa? Au unazifunga kwenye goli
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2015
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,354
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    alaf namna ya kumtambua refa gizani ni shida...tena watazamaji watakuwa na kazi ya kuwatambua wachezaji kwa kukisia "hivi yule siyo Messi kweli, anaonekana mfupi mfupi hivi"
     
Loading...