Tanzania tuwe makini na mipaka ya internet imesha tutapeli na kutuletea matatizo kama haya


edjizzo

edjizzo

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
0
edjizzo

edjizzo

Member
Joined Nov 2, 2010
81 0 0
Nijapo na mtu mkweli akubaliki kwao lakini katika sekta ya ulinzi katika interneti kwa tanzania haipo wazi kuku fahamisha wazi ndo maana leo tuna ona siri nyingi ziki vuja ata unacho fanya unashangaa nani kafanya.tuna changamoto gani kwa jambo hili
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 57 0
Duhhh internet ina mipaka kumbe!!
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
220
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 220 160
Wazo lako ni zuri ila uwasilishaji wake utalikosesha wachangiaji kwa kuwa limekosa weledi(rofessionalism) na nyama ya kutosha.
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Mbona hiyo lugha kama ni "Google translation"
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
bado sana kama shule hajui kusoma unategemea nini
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487