Tanzania tunaichafua wenyewe tukizani eti ndio siasa ya kubomoa chama fulani


Dtts

Dtts

Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
52
Likes
2
Points
15
Dtts

Dtts

Member
Joined Feb 20, 2012
52 2 15
Ndugu wana JF,
Sisi kama watanzania tuepukane na siasa chafu za kisiasa ambazo mwisho wake inchi yetu
iliyokuwa na amani sasa inatoweka,ccm inawatu wengi wasomi kwanini inahalibu siasa
kwa kuhofia kushindwa,kuna mtu aliwahi sema hv karibuni tumepanga mbinu kubwa za kuichafua chadema,
sasa mnajimaliza wenyewe mwenye akili timamu anaona.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm wametoa uongozi kwa wahuni kama mwigulu na abdala bulembo, kina sitta hawataki kuokoa jahaz, kama ccm ingelipenda taifa letu isingempa mwigulu nchemba cheo kama hicho. Mwigulu ni muuaji! Shame on him!
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Ndugu wana JF,
Sisi kama watanzania tuepukane na siasa chafu za kisiasa ambazo mwisho wake inchi yetu
iliyokuwa na amani sasa inatoweka,ccm inawatu wengi wasomi kwanini inahalibu siasa
kwa kuhofia kushindwa,kuna mtu aliwahi sema hv karibuni tumepanga mbinu kubwa za kuichafua chadema,
sasa mnajimaliza wenyewe mwenye akili timamu anaona.
Mbona wanajichafulia wenyewe hata kwa ugeni unaokuja kwamba Arusha si salama na Tanzania kwa jumla. Nadhani master mind wa CCM na hao watawala warudi tena chuoni. Wana hekima walisema "Practice makes perfection" Walianza na mabomu ya machozi na virungu kuwadhibiti wapinzani,sasa wameleta mabomu makanisani na mikutano ya CHADEMA, nadhani wanawakomaza watanzania na soon hali haitadhitika.

Kwa hasira wananchi wataendelea kuwakataa kwa kasi kubwa sana, Poleni sana nadhani CM wakauangalie mkanda wa SARAFINA kwa makini waone namna mabomu, vitimbi vinavyowafanya wananchi wanakuwa sugu.
 
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
3,337
Likes
253
Points
160
Age
38
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
3,337 253 160
Ndugu wana JF,
Sisi kama watanzania tuepukane na siasa chafu za kisiasa ambazo mwisho wake inchi yetu
iliyokuwa na amani sasa inatoweka,ccm inawatu wengi wasomi kwanini inahalibu siasa
kwa kuhofia kushindwa,kuna mtu aliwahi sema hv karibuni tumepanga mbinu kubwa za kuichafua chadema,
sasa mnajimaliza wenyewe mwenye akili timamu anaona.
yanayotokea sasa yawe funzo kwa watanzania wote kujitambua pale wanapokuwa wameshika karatasi ya kura wajue wanahukumu maisha yao wenyewe.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,936
Likes
920
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,936 920 280
Mulizoe kuwapakiziya wenzenu !! sasa kikulacho....' ..
Mkuki kwa nguruwe '
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010