Tanzania tumezoea kuuza simu second hand sio new brand

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,010
Points
1,500

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,010 1,500
Hivi ni kweli Tanzania kuna anae uza simu new brand asilimia kubwa ni second wanunuzi wengi wetu hatujii simu unaweza nunua ipo Sealed box lakini ni second
 

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,450
Points
2,000

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,450 2,000
Jiulize wangapi wanamudu kununua high end products za LG Samsung na Iphone za mwaka huo huo zilipo kuwa released?ikitoka iphone x huku tunanunu iphone 5 and 6 tu 7 ,8 hatugusi mapaka 2019 iphone x kwenye 2020 hivi
 

BURNING

Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
24
Points
45

BURNING

Member
Joined Jun 6, 2011
24 45
Original zipo ila tatizo bei mara nyingi huwa si rafiki kwetu.ninacho jua kila simu toleo jipya kwa apple na Samsung ISP Kama voda na tigo huwa wanauza ila bei Ian is ml 1.9 hadi 2.5 sasa kwa iPhone X itakayo uzwa kuanzia dollar 1000 hadi 1200 huko ughaibuni huku itakuwa tsh ml 3.Na ughaibuni watu wananunu simu kwa credit tofauti na sisi tunanunua keshi kuweka 2ml mfukoni na kutembea nayo kila siku in form of iPhone au galaxy 8 ni uwekezaji mkubwa.Kujibu swali la mdau ni kuwa genuine seller wa brand new smartphone wapo ila wachache kwa sababu soko lake ni changa au dogo.
 

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
4,367
Points
2,000

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
4,367 2,000
Nunua Tecno mobile mbona utapata mpya kabisa wewe unataka iPhone na sumsang utasibili mpaka American na ulaya huko wazichoke ndio ujeutumie wewe
 

Forum statistics

Threads 1,366,672
Members 521,539
Posts 33,375,292
Top