tanzania tukipata mtu kama uyu,tunaacha kuagiza magari nje ya nchi


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180


tukijaliwa pata mtu kama uyu mambo yatakuwa safi
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Likes
1
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 1 0
Too hypothetical.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
apo akitaka kuona mbele anavua kamba za viatu
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
kwa Tanzania hata akipatikana nabii huwa hatambuliki kwao.
ila muundo wake nimeupenda.
 

Forum statistics

Threads 1,238,739
Members 476,123
Posts 29,328,697