Tanzania tujitoe pia ICC?

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
6,966
2,000
Baada ya vuguvugu la nchi za kiafrika kutaka kujiondosha ICC je Tanzania pia Tunazo sababu za msingi na sisi pia kuanzisha mchakato wa kujivua uanachama wetu kwenye Mahakama ya kimataifa ya uhalifu ICC?
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,088
2,000
Baada ya vuguvugu la nchi za kiafrika kutaka kujiondosha ICC je Tanzania pia Tunazo sababu za msingi na sisi pia kuanzisha mchakato wa kujivua uanachama wetu kwenye Mahakama ya kimataifa ya uhalifu ICC?

Ili mfanye udictator na uhayawani kwa raia kiasi mpendacho mkiwa huru bila hofu kwamba kuna chombo kinaweza kuwashughulikia?
 

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Jul 25, 2015
1,034
2,000
Kwanza tujue sababu zilizopelekea tujiunge..... Kisha tuangalie madhara tunayoyapata kwa kujiunga.. Kisha tumvutie picha mzee wetu atafanya mangapi kama hako kahofu kadogo ka ICC kakiondoka....
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
10,751
2,000
Kwanza sijui kwa nini tulisaini kujiunga na ICC wakati mataifa makubwa ambao ndo wanafadhiri wa hii mahakama wao si wanachama. Au kulikuwa nashinikizo kwa nchi zetu labda usiposaini hupewi misaada? sijui.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom