TANZANIA (taifa stars) vs CAMEROON !!!


Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
kipute ndo hichooo chakaribia bandugu na wa cameroon washatua darisalama tayari kwa mpambano
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Kocha Marcio Maximo asema Cameroon wanaheshimu Taifa Stars

KOCHA wa Taifa Stars, Marcio Maximo amesema kuwasili kwa Cameroon siku nne kabla ya mechi ni kuonyesha ni jinsi gani wanaivyoheshimu timu yake.

Stars itapambana na Cameroon kwenye mchezo wa kutafuta tiketi ya kucheza Fainali za Kombe la Dunia na Mataifa ya Afrika zitakazofanyika kwenye Uwanja Mpya wa Taifa jijini, Dar es Salaam Jumamosi.

Akizungumza na Mwananchi jijini wiki hii, Maximo alisema ni vizuri kuwa timu hiyo ya Cameroon imekuja mapema kwa kuwa wameonyesha dhahiri kuwa wanaohofia Stars.


Alisema sasa kila timu inaogopa kukutana na Stars na ndivyo walivyoonyesha Cameroon kwani wamekuja mapema ili kuisoma Stars na hii inaonyesha kabisa kuwa wanaohofia timu hiyo.

''Wamekuja mapema ili kuonyesha dhahiri kuwa wanatujali na kutuheshimu na hii ni picha kuwa sasa timu yetu ni bora na inaogopeka tutakwenda uwanjani kama mbogo Jumamosi, hatuna hofu yoyote ingawa hatupewi nafasi, lakini mashabiki wataona uwanjani,'' alisema.

Na Phillip Nkini
gazeti la Mwananchi
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
nmekutana na hiyo habari gazeti la mwananchi hadi nkajisikia kuanzisha thread bandugu...i think the coach anaongea sanaa ndo tatizo lake n at the end ikifka jumamosi jioni sijui atatoa visingizio gani..

if ni sie tumezoea ujinga wetu wa kwenda kwenye mechi za kimataifa siku moja au mbili kabla ni sie na ujinga wetu ila timu nzuri hufika siku tatu au zaidi kabla kuzoea hali ya hewa n stuffs!!i wish ningekua huko ufisadini nijionee mpambano huu jamani wadau wa tz muwe mwatuhabarisha wakati huo tasafalini
 
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
407
Likes
4
Points
0
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
407 4 0
Mtaalam
Usisahau ..UNADUNDA....
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0

Aisee hivi huyu jamaa ana miaka mingapi?....ataweza mikikimikiki ya Etoo fils?
 
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
125
Likes
0
Points
0
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined Mar 6, 2008
125 0 0
kuja siku nne kabla jamaa wamekuja tour tu hiyo game ni matokeo katika safari yao,mana wakitoka hapa wanenda kisiwani kabisa Mauritius!!!!
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Mmmmh! yetu macho ... kumbe ni keshokutwa tu .... haya tunajiombea
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
36
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 36 145
Luck plays sometimes....!!,lets hope so!!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Maximo kweli msanii, yaani Cameroun kuja mapema ni kuiogopa Stars? he must be joking.

Hana habari kuwa safari yao hii pia ni ya kujipumzisha wakitoka Dar wanaenda mbuga za wanyama kustarehe
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Any link for live coverage over internet?
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
I think our boys need to approach this game as their world cup final, they have nothing to lose in this game. Ukicheza vizuri kwenye games kama hizi unajiwekea mazingira mazuri kupata soko ulaya, miracles do happen ie Chelsea V Barnsley, FA Cup 1/4 final 08, remember that?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
I think our boys need to approach this game as their world cup final, they have nothing to lose in this game. Ukicheza vizuri kwenye games kama hizi unajiwekea mazingira mazuri kupata soko ulaya, miracles do happen ie Chelsea V Barnsley, FA Cup 1/4 final 08, remember that?
kana,those things kama sijui barnsley na chelsea au na liverpool do happen kwa zile timu zinazocheza mpira...sio butu butua from no where mpira udunde nyavuni kama maximo atakavyo kutujaza ujinga sie!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
kuja siku nne kabla jamaa wamekuja tour tu hiyo game ni matokeo katika safari yao,mana wakitoka hapa wanenda kisiwani kabisa Mauritius!!!!
heheh looh kumbe ndio maana wakaanza onekana madukani etc...loh wamekuja tour kufanya shopping na kisha wakimaliza wanaondoka!!
wadau mlioko bongo tupeni habari majamaa hawajaenda na ngorongoro kucheki wanyama au zenji kula raha kabsaa?!!maana i doubt hata mazoezi kama wanafanya!
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
kana,those things kama sijui barnsley na chelsea au na liverpool do happen kwa zile timu zinazocheza mpira...sio butu butua from no where mpira udunde nyavuni kama maximo atakavyo kutujaza ujinga sie!
Ama kweli wapundaka wafadhilaka ... maximo mbona anajitahidi
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Ama kweli wapundaka wafadhilaka ... maximo mbona anajitahidi
sijakataa kuwa anajitahidi ila nisichotaka ni hicho cha kutujaza ujinga kila siku hadi nw anadirikia ropoka kuwa cameroon yatuogopa!!!kwa mpira upi tulionao??!!!!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
Habari nilizozipata leo toka bongo ni kwamba wachezaji wa cameroon wamekuwa wakionekana viwanja mbalimbali wakijivinjari na machangu, haswa Etoo ambaye amekuwa akigombaniwa na dada zetu kama mpira wa kona kila anapotia mguu! Huu ni ushahidi wa yale yaliyosemwa na captain wao Rigobert Song kwamba wamekuja mapema ili wapumzike! Vijana wetu nahisi wana nafasi, lets wait tuone hiyo kesho itakuwaje.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Habari nilizozipata leo toka bongo ni kwamba wachezaji wa cameroon wamekuwa wakionekana viwanja mbalimbali wakijivinjari na machangu, haswa Etoo ambaye amekuwa akigombaniwa na dada zetu kama mpira wa kona kila anapotia mguu! Huu ni ushahidi wa yale yaliyosemwa na captain wao Rigobert Song kwamba wamekuja mapema ili wapumzike! Vijana wetu nahisi wana nafasi, lets wait tuone hiyo kesho itakuwaje.
Sikia KKN pale hata akina Etoo wakilala Jolly club wakaamkia uwanjani hata draw hatupati.Kesho kichapo tu tusijipe hope za kinamna au mpaka tutoke damu ndio itajulikana Stars mahututi?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Habari nilizozipata leo toka bongo ni kwamba wachezaji wa cameroon wamekuwa wakionekana viwanja mbalimbali wakijivinjari na machangu, haswa Etoo ambaye amekuwa akigombaniwa na dada zetu kama mpira wa kona kila anapotia mguu! Huu ni ushahidi wa yale yaliyosemwa na captain wao Rigobert Song kwamba wamekuja mapema ili wapumzike! Vijana wetu nahisi wana nafasi, lets wait tuone hiyo kesho itakuwaje.
sio tu wamekuja kupumzika bali wanawaonyesha kiasi gani wanatudharau..yaan so far nimeona picha chache za mazoezi..nyingi ni za shopping na matanuzi!!alafu nabado watatufunga wakati sie kutwa mazoezini!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
jamani kuna aliyeuliza humu je kuna namna twaweza jionea huu mpambano kupitia internet wajimini???wataalam tupeni dataz basiiiii au muwe mwatuhabarisha kila litokealo uwanjani aiseeee!!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
nmekuta bbc huko squad letu ndo hilooo mwee angalau dakika kumi zimepita hatujafungwaa!!!

1 Ivo MAPUNDA (GK)
2 Salum SWED
4 Athuman IDDY
5 Shaban NDITI
7 Danny MRWANDA
8 Mrisho NGASA
9 Geofrey BONY
13 Nadir HAROUB
14 Shadrack NSAJIGWA
16 Nizar KHALFAN
17 Amir MAFTAH
 

Forum statistics

Threads 1,250,284
Members 481,278
Posts 29,727,080