Tanzania ;Taifa lenye watu wasiona Furaha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ;Taifa lenye watu wasiona Furaha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Aug 8, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kusifiwa kuwa kisiwa cha Amani Tafiti zimeonyesha watanzania wengi hawana furaha na tunaongoza kuwa watu waliochoka, kukosa matumaini,kushangaa shangaa,pamoja na utajiri wa rasilimali zote tulizonazo ,watu wa taifa hili wamechoka kwelikweli,nini kimesababisha watu wa taifa hili kukosa Furaha?
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Tatizo hata watoto wa primary school wanalijua, na tiba ni kufanya mabadiliko ya uongozi kisiasa kupitia sanduku la kura.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    watanzania wana bahat mbaya kwa kupenda kuchagua serikal LEGELEGE
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tafiti zimeendelea kubainisha watu wamekosa maono kabisa wapowapo tu ,watu wazima, wenye familia wamekuwa ni watu wa kukimbia kimbia!nchi haina role model yoyote!
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    inasemekana hata usiku watu hawalali bali wanajificha tu! Kutokana na lundo la matatizo!
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,352
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    mkuu hizi tafiti kafanya nani..? maeneo gani ya tanzania...?
     
Loading...