Tanzania: Serikali yaagiza faru toka Uingereza! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Serikali yaagiza faru toka Uingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tz1, Jun 12, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    serikali imeagiza faru wawili kutoka uk kupelekwa kwenye mbunga za mkomazi.
    swali faru asili yao ulaya au africa?
     
  2. w

    warea JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ina maana gani?

    Ina maana faru wameisha kabisa kwenye mbuga zetu? au
    Hao faru ni aina nzuri zaidi?

    Isije ikawa kama samaki wa ziwa victoria ambao wamemaliza aina za samaki wengine!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wazazi wa hao faru walitokea africa na waliwachukua bure,na sasa tunauziwa wstoto wao.
    si shangai wa afrika tunapo dharauliwa.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wao wanaleta faru kisha wao wataondoka na dhahabu na gesi wazungu wajanja
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Sitashangaa ikiripotiwa kuwa wameibiwa na kupelekwa Qatar!!!!
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    na hawa watauliwa kesho jioni
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    ni kweli faru kwenye hifadhi zetu wamepungua sana kiasi kuwa lazima hatua za dharura zinahitajika ku replace..lakini tatizo unaeza sikia tena wako QATAR.......
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    katika hali ya taharuki nimeshangazwa na habari niliyoiona star t.v eti serikali ya Tanzania imepokea msaada wa wanyama aina ya vifaru kutoka uingereza.
    Hivi hii serikali ya ccm mbona haiishiwi na vituko?
     
  9. J

    Jonas justin Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimeshanganzwa sana..
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa mtindo huu wa ndege za kuvita kutua na kuchukua wanyama sasa hivi tutasikia Qartar nayo inatoa msaada wa twiga! silly!

    Hii ni scandal.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hapana. Hao wanyama ni wetu. Waingereza waliwakodisha na sasa wamewarudisha. Hatujapewa zawadi.
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ccm na serikali yake imechoka kila sekta.
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,964
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Hao faru watatu lazima hao waingereza waondoke na madini ya kutosha sababu akili za viongozi wetu walishaziweka mfukoni mwao siku nyingi,anaebisha aniambie ile ndege ya Qtar ilituaje hapa kwetu Tanzania na kuondoka na raslimali zetu?
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    utakuja kusikia baada ya vifaru kuwasili wameibiwa na kupelekwa uarabuni
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nina hofu sana vifaru hao wana maambukizi ya kuwaua wanyama wetu kwenye hifadhi. Hii si kawaida kuchota maji mtoni na kupeleka baharini. Kagasheki naye ndio pozi gani hilo kaanzisha?
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mh...........,!!?

    Wadau labda vifaru wa kidhungu, tuwe na subra!
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    iweje tuwakodishe wakati hawa wanyama ni adimu?huoni serikali ilikosa mapato kwa wanyama hao kukaa uk?nani aliidhinisha ukodishaji huo?je wanyama wangapi tumewakodisha nje ya nchi na kwa idhini/maslahi ya nani?
     
  18. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yani ni aibu kweli kweli mi nimeshangaa mpaka
     
  19. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kweli Tz gvt, imechoka leo uingereza imetoa msaada wa Faru3 kwa hifadhi ya Mkomazi. Je ni kweli Tz hatuna Faru mpaka tupiwe msaada? Nimechoka. Wadau nawasilisha! Source: Michuzi.
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    faru

    [​IMG]

    Vifaru

    [​IMG]
     
Loading...