Tanzania ni nchi ya pekee Duniani, na watu wa kipekee!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,502
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,502 280
Sijawahi kusikia nchi yoyote Dunia hii ikitaka kuandika Katiba mpya bila ya kuwa na political crisis yoyote ile, lakini nasikia kila siku watu hapa bongo tena wanaojiita wasomi wakidai Katiba mpya, tena wanakaa na kuunda ,,Majukwaa ya Katiba" ajabu sana hii, yaani tutumie mabilioni ya fedha kuandika Katiba mpya wakati hakuna crisis yoyote ile nchini, hili halijawahi kutokea popote pale Dunia hii, bali kinachofanyika ni nchi kufanya marekebisho ya Katiba iliyopo na siyo kuandika mpya.

Katiba mpya haiombwi bali mazingira hulazimisha hilo kufanyika, hauhitaji kwenye UDSM miaka 3 kulijua hili!

Kudai Katiba mpya Tanzania ni sawa na kusubiri kumpata demu ambaye hakupendi, utasubiri miaka hata 50 haitatokea akaja kukubali.
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,686
Likes
1,955
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,686 1,955 280
Kumbe ni bahati sana kuzaliwa Tanzania eeeee!!!!! Asante Mungu
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Kama wewe ni mtanzania basi kweli Tanzania ni nchi ya kipekee. Kwahiyo unataka mpaka tuuane ndo tudai katiba mpya? Kwaanini tusidai katiba mpya kuzuia kuuana huko? Duh nmepata hofu na ubongo wako
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,531
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,531 280
Kwahiyo unamwambiaje kikwete aliyefufua mchakato
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,502
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,502 280
Kama wewe ni mtanzania basi kweli Tanzania ni nchi ya kipekee. Kwahiyo unataka mpaka tuuane ndo tudai katiba mpya? Kwaanini tusidai katiba mpya kuzuia kuuana huko? Duh nmepata hofu na ubongo wako

Ni wapi hilo limetokea? Hivi hata maana ya Katiba mnaielewa lkn?
 
kidambinya

kidambinya

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
521
Likes
478
Points
80
Age
48
kidambinya

kidambinya

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
521 478 80
That's a power of fear!!!
Nyie ndio mnaompeleka mtoto shule nzuri ya private hadi afeli au apate zero wakati mlikuwa na nafasi ya kumpeleka mapema.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,502
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,502 280
That's a power of fear!!!
Nyie ndio mnaompeleka mtoto shule nzuri ya private hadi afeli au apate zero wakati mlikuwa na nafasi ya kumpeleka mapema.

Ni wapi limefanyika hilo? Weka mfano hapa!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Sijawahi kusikia nchi yoyote Dunia hii ikitaka kuandika Katiba mpya bila ya kuwa na political crisis yoyote ile, lakini nasikia kila siku watu hapa bongo tena wanaojiita wasomi wakidai Katiba mpya, yaani tutumie mabilioni ya fedha kuandika Katiba mpya wakati hakuna crisis yoyote ile nchini, hili halijawahi kutokea popote pale dunia hii, bali kinachofanyika ni nchi kufanya marekebisho ya Katiba iliyopo na siyo kuandika mpya.

Kudai Katiba mpya Tanzania ni sawa na kusubiri kumpata demu ambaye hakupendi, utasubiri miaka hata 50 haitatokea akaja kukubali.
Mwenyewe alishasema katiba kwa sasa si kipaumbele chake...kwa muktadha huo hata sheria hatumii ila who care?
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Wewe mwe.hu sijawahi kuielewa akili yako...wewe huwa unajua kila muda ni usku tu wa kuota?
Acha uzwazwa na ushamba..
Anaeamua kubadili katiba ni wananchi na sio viongozi wa serikali...
Wananchi ndo wenye katiba nawao ndo wanaamua kwa kutumia wawakilishi wao wabunge...
KAma huelewi funga zipu usiandke uzwazwa
 
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
213
Likes
95
Points
45
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
213 95 45
Huko kwenye KATIBA ni mbali sana.waliowengi hatufahamu KATIBA ni nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,061
Members 475,401
Posts 29,276,978