Tanzania ni mwanachama wa SADC, Je, naweza kusafiri South Africa kwa Passport ya Temporary?


J

Joel Johansen

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
249
Likes
291
Points
80
J

Joel Johansen

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
249 291 80
Wadau,
Nina safari ya dharura kuelekea bondeni South Africa. Given the fact that my country is a SADC member, je naweza kutumia Temporary Passport kufika South Africa?

Muda wa kuprocess Passport ya kitabu utakuwa mrefu kwangu kiasi cha kupoteza safari.

Maoni na ushauri tafadhari.
 
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,216
Likes
866
Points
280
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,216 866 280
Bro ni SADC co SADEC. Ndio unaweza lakin iwe imetolewa na mamlaka husika sio kimagumashi
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,250
Likes
3,986
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,250 3,986 280
Bro ni SADC co SADEC. Ndio unaweza lakin iwe imetolewa na mamlaka husika sio kimagumashi
Usimdanganye mwenzio ataishia zimbabwe tu au mozambique. South African bila ya kitabu huingii ndugu.
 
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,216
Likes
866
Points
280
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,216 866 280
Nimeitumia ndo maana nakwambia but now nina kitabu
 
kasampaida

kasampaida

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
554
Likes
455
Points
80
Age
48
kasampaida

kasampaida

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
554 455 80
Inakwenda mkuu japo inamuda mfupi
 
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
1,715
Likes
1,228
Points
280
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
1,715 1,228 280
Wakuu natafuta ofisi za Sadc zilipo hapa Dar es salaam..
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,562
Likes
10,752
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,562 10,752 280
Nenda mpaka Maputo halafu nunua paspoti ya Swaziland.
 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,186
Likes
1,337
Points
280
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,186 1,337 280
No mkuu hizi passport za muda zinasumbua mno,utajikuta unapoteza fedha na muda jitahidi upate passport ya kitabu,ila kama umekwama kabisa basi fanya home work yako kabla ya safari,ulizia kwa ubalozi wa nchi utakazopita kuelekea huko Afrika ya kusini kama kutumia passport ya muda zinakubalika,na pili jitahidi upite nchi rafiki kama Zambia,then Namibia ndio uingie SA,immgirations officers hasa wa Zambia na Namibia wanaitambua vema nchi yetu na always wanajaribu kutupa heshima,ingawa na sisi tumeharibu sana passport yetu.Good luck mkuu
 
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
1,715
Likes
1,228
Points
280
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
1,715 1,228 280
No mkuu hizi passport za muda zinasumbua mno,utajikuta unapoteza fedha na muda jitahidi upate passport ya kitabu,ila kama umekwama kabisa basi fanya home work yako kabla ya safari,ulizia kwa ubalozi wa nchi utakazopita kuelekea huko Afrika ya kusini kama kutumia passport ya muda zinakubalika,na pili jitahidi upite nchi rafiki kama Zambia,then Namibia ndio uingie SA,immgirations officers hasa wa Zambia na Namibia wanaitambua vema nchi yetu na always wanajaribu kutupa heshima,ingawa na sisi tumeharibu sana passport yetu.Good luck mkuu
Mkuu unafahamu zilipo ofisi za Sadc kwa hapa Dar?
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,069
Likes
3,045
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,069 3,045 280
Mkuu unafahamu zilipo ofisi za Sadc kwa hapa Dar?
Jaribu huku

NSSF Waterfront Building Sokoine Drive Avenue, Dar es Salaam, TANZANIA

Tel: +255 22 2127897-8 (Office)

Cell: +255-784 312 474

0684 883 645

Ulete mrejesho..
 
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
1,715
Likes
1,228
Points
280
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
1,715 1,228 280
Jaribu huku

NSSF Waterfront Building Sokoine Drive Avenue, Dar es Salaam, TANZANIA

Tel: +255 22 2127897-8 (Office)

Cell: +255-784 312 474

0684 883 645

Ulete mrejesho..
Ahsante sana Mkuu ntaenda kesho kisha ntaleta mrejesho..

ANGALIZO.

wale mnaotumia Gps kutafuta ofisi ya SADC Tanzania ni Uozo Mwingine, sijui kwanini Tanzania tuna huu upupu..
Ukitumia Gps inakupeleka Mikocheni kwenye ofisi za Ki NGO kinaitwa BORDA..wakijiita Sadc Tanzania..
Kiukweli nimeudhika ofisi kubwa kama hii bado wanakuwa wazembe kiasi hiki..
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
1,820
Likes
2,051
Points
280
Age
38
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
1,820 2,051 280
Wadau,
Nina safari ya dharura kuelekea bondeni South Africa. Given the fact that my country is a SADC member, je naweza kutumia Temporary Passport kufika South Africa?

Muda wa kuprocess Passport ya kitabu utakuwa mrefu kwangu kiasi cha kupoteza safari.

Maoni na ushauri tafadhari.
Mkuu huwezi kwenda nayo south Africa.,,unawezafika Zimbabwe na hyo ya karatasi ( emergency travel document) lakini south hupiti nayo hyo...
 
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,363
Likes
2,454
Points
280
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,363 2,454 280
Unasafiri kaka tena bila VISA. sina maana ya visa ya kiswahili. Waenda lini nikuagize mkate ? Wana mikate mizuri sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,583
Members 475,562
Posts 29,293,923