Tanzania National Football Team (Taifa Stars) | Special Thread

ROBERTO 20

ROBERTO 20

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
ROBERTO 20

ROBERTO 20

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
2,814 2,000
Alafu iweje? Ukaseme napeleka mambo ya timu ya taifa jukwaa la siasa?
We nani humu kwanza uchagulie watu pa kusemea?
Intention yako ipo kwa ccm ndo maana kule panakufaa zaidi...sikuchagulii pa kusemea hayo mambo ya kisiasa si mahali pake hapa...
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,692
Points
2,000
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,692 2,000
Hatupati updates za maendeleo ya Timu huko Cairo.Website ya TFF mtu wao wa habari amelala sana
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
14,101
Points
2,000
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
14,101 2,000
Moderators, boresheni post ya kwanza ya uzi huu. Weka updates za timu ya Taifa huko Misri. Tujue wachezaji 23 waluobaki huko na kadhalika. Upeni uhai uzi huu.
 
sadi msita

sadi msita

Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
26
Points
45
sadi msita

sadi msita

Member
Joined Mar 10, 2013
26 45
Tumewaachia kwa sababu tumefungwa tukishinda utasikia timu yetu siyo ya Makonda
Tuwe wazalendo jamani
 
sadi msita

sadi msita

Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
26
Points
45
sadi msita

sadi msita

Member
Joined Mar 10, 2013
26 45
Ikishinda ni juhudi za sisiemu, wakipigwa kimya. Utadhani kile kikundi cha wasanii wa CCM.
Wanasahau football ni serious business.

Hii tumewaachia Chama cha mapinduzi
Tuwe wazalendo jamani timu ni yetu tu
 

Forum statistics

Threads 1,326,963
Members 509,644
Posts 32,241,849
Top