• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tanzania National Football Team (Taifa Stars) | Special Thread

Given Edward

Given Edward

Verified Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
861
Points
195
Given Edward

Given Edward

Verified Member
Joined Jan 11, 2011
861 195
The Tanzania national football team represents Tanzania in association football and is controlled by the Tanzania Football Federation, the governing body for football in Tanzania. Tanzania's home ground is The National Stadium in Dar-es-Salaam .

Tanzania has never qualified for the World Cup finals. Before uniting with Zanzibar, the team played as the Tanganyika national football team.

The island of Zanzibar, part of Tanzania (and once an independent nation), is also an associate member of CAF and has played matches with other nations, but is not eligible to enter the World Cup or Africa Cup of Nations.


Kikosi cha timu ya Taifa Tanzania



Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam ambao ndio uwanja wa nyumbani wa Stars

 

Attachments:

Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
5,228
Points
2,000
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
5,228 2,000
Hongera sana Taifa Stars kwa ushndi wa 3 - 0
 
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
529
Points
500
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
529 500
Sisi watanzania siyo wazalendo kabisa, ingekuwa inacheza football club yoyote ile, ungeona special thread ya club husika inatrend kwenye jukwaa hili la sports, timu yetu ya Taifa inacheza, tena kwenye mashindano makubwa Afrika nzima, Taifa Stars special thread haitrend wala nini.
Huu siyo uzalendo kabisa, tubadilike Watanzania, tuwe wazalendo.
 
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
378
Points
500
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
378 500
Kuna vitu vya msingi vya kua na uzalendo. Hii tumemuachia Makonda
Sisi watanzania siyo wazalendo kabisa, ingekuwa inacheza football club yoyote ile, ungeona special thread ya club husika inatrend kwenye jukwaa hili la sports, timu yetu ya Taifa inacheza tena kwenye mashindano makubwa Afrika nzima, ila wala Taifa Stars special thread haitrend wala nini.
Huu siyo uzalendo kabisa, tubadilike Watanzania, tuwe wazalendo.
 
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
529
Points
500
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
529 500
Timu yenyewe haileweki hii, ni siasa tupu. Hata kufatilia inatia uvivu
Wanasiasa wanawasababishia wachezaji wetu wa Taifa Stars wakose msimamo, leo wako pamoja nao, kesho hawana habari nao.
 
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
378
Points
500
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
378 500
Ikishinda ni juhudi za sisiemu, wakipigwa kimya. Utadhani kile kikundi cha wasanii wa CCM.
Wanasahau football ni serious business.

Hii tumewaachia Chama cha mapinduzi
Wanasiasa wanawasababishia wachezaji wetu wa Taifa Stars wakose msimamo, leo wako pamoja nao, kesho hawana habari nao.
 
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
529
Points
500
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
529 500
Ikishinda ni juhudi za sisiemu, wakipigwa kimya. Utadhani kile kikundi cha wasanii wa CCM.
Wanasahau football ni serious business.
Hii tumewaachia Chama cha mapinduzi
Kwa staili hii tutabaki kuwa wasindikizaji tu.
 
Donwise

Donwise

Member
Joined
Sep 12, 2015
Messages
76
Points
95
Donwise

Donwise

Member
Joined Sep 12, 2015
76 95
Sisi watanzania siyo wazalendo kabisa, ingekuwa inacheza football club yoyote ile, ungeona special thread ya club husika inatrend kwenye jukwaa hili la sports, timu yetu ya Taifa inacheza, tena kwenye mashindano makubwa Afrika nzima, Taifa Stars special thread haitrend wala nini.
Huu siyo uzalendo kabisa, tubadilike Watanzania, tuwe wazalendo.
Tatizo usiasa na ubiashara umeme wamekata na king'amuzi kimoja ndio kinaonesha sasa uzalendo utokewapi waache waendelee hivyo hivyo tuone watafika wapi!
 
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
8,525
Points
2,000
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
8,525 2,000
Ikishinda ni juhudi za sisiemu, wakipigwa kimya. Utadhani kile kikundi cha wasanii wa CCM.
Wanasahau football ni serious business.

Hii tumewaachia Chama cha mapinduzi
Kumbe hushabikii kwa matatizo yako binafsi...
 
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
8,525
Points
2,000
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
8,525 2,000
Sio matatizo, ni mitazamo. Jifunze kutofautisha mtazamo na matatizo.
Kwani wewe kila kilicho mbele yako unashabikia?
Ni matatizo....Uzi wa national team unaanza kuponda ccm...hulioni jukwaa la siasa..
 
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
378
Points
500
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
378 500
Acha wenge wewe. Nimeponda CCM au Nimeponda kuingiza CCM kwenye mpira. Kwahiyo inaposhinda alafu wanasema ni juhudi za CCM ni sawa?
Ni matatizo....Uzi wa national team unaanza kuponda ccm...hulioni jukwaa la siasa..
 
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
8,525
Points
2,000
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
8,525 2,000
Acha wenge wewe. Nimeponda CCM au Nimeponda kuingiza CCM kwenye mpira. Kwahiyo inaposhinda alafu wanasema ni juhudi za CCM ni sawa?
Sasa si ukawapondee huko jukwaani kwao.....
 

Forum statistics

Threads 1,404,961
Members 531,857
Posts 34,473,007
Top