Tanzania National Football Team (Taifa Stars) | Special Thread

Given Edward

Verified Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
861
Points
195

Given Edward

Verified Member
Joined Jan 11, 2011
861 195
The Tanzania national football team represents Tanzania in association football and is controlled by the Tanzania Football Federation, the governing body for football in Tanzania. Tanzania's home ground is The National Stadium in Dar-es-Salaam .

Tanzania has never qualified for the World Cup finals. Before uniting with Zanzibar, the team played as the Tanganyika national football team.

The island of Zanzibar, part of Tanzania (and once an independent nation), is also an associate member of CAF and has played matches with other nations, but is not eligible to enter the World Cup or Africa Cup of Nations.


Kikosi cha timu ya Taifa Tanzania



Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam ambao ndio uwanja wa nyumbani wa Stars

 

Attachments:

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,830
Points
2,000

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,830 2,000
Salaam wote.Hivi Taifa Stars itapata mechi za Kirafiki kabla ya kuivaa Lesotho??Mechi 2 au 3 zinatosha.Kuna nchi zimeshafuzu mfano Madascar,rahisi kuomba friendly.Hawana presha tena...
NB:Akaunti ya Changia Taifa stars ni ipi na Benki gani ili na mm nichangie kidogo.
 

Amani Jr

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2015
Messages
301
Points
500

Amani Jr

JF-Expert Member
Joined May 6, 2015
301 500
Salaam wote.Hivi Taifa Stars itapata mechi za Kirafiki kabla ya kuivaa Lesotho??Mechi 2 au 3 zinatosha.Kuna nchi zimeshafuzu mfano Madascar,rahisi kuomba friendly.Hawana presha tena...
NB:Akaunti ya Changia Taifa stars ni ipi na Benki gani ili na mm nichangie kidogo.
bandugu post yako ni ya tarehe 29/10, sister!! inamaaan hakuna mdau aliyeko South Africa atupe habari za timu na kambi!!?? Mbona updates za EPL zipatikana?? Tena na picha juu watu wakiwa mazoezini?? Duh! 50m inawatia hofu aunt?!
 

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,830
Points
2,000

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,830 2,000
bandugu post yako ni ya tarehe 29/10, sister!! inamaaan hakuna mdau aliyeko South Africa atupe habari za timu na kambi!!?? Mbona updates za EPL zipatikana?? Tena na picha juu watu wakiwa mazoezini?? Duh! 50m inawatia hofu aunt?!
Umesema vizuri,umeniwahi nilitaka kuandika kitu kama hiki ulichokiandika.Hilo ni tatizo la TFF 100% tunahitaji kufahamu progress za timu ya Taifa. Jinsi inavyoendelea kujinoa kwenye uwanja wa Celtic.Website ya TFF imejaa habari zilizopitwa na wakati.Unapokuwa unapost picha na maendeleo,wanadau wanavutiwa hata kwenda kuishangilia kwani kwenda Lesotho kitu gani bwana.Gazeti moja tu la leo 08 Nov la Kiswahili ndilo walau limeandika hoteli ilipofikia Timu (City Lodge ya Bloemfontein)
 

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,982
Points
2,000

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,982 2,000
Hii TFF ndio mchawi wa football Tanzania, hawa watu wanasikika kipindicha uchaguzi tu baada ya hapo hatujui kinachoendelea tena.
 

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,830
Points
2,000

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,830 2,000
TFF-Get Mr.Amunike sucked immediately.No excuse in the 1-0 loss to Lesotho who had only trained for 2 days in their home country unlike us who trained for 10 days in South Africa.Aibu aibu aibu.......!
 

Forum statistics

Threads 1,390,175
Members 528,115
Posts 34,044,794
Top