Tanzania National Football Team (Taifa Stars) | Special Thread


Emmanuel J. Buyamba

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
Joined
May 24, 2013
Messages
927
Likes
371
Points
80
Emmanuel J. Buyamba

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
Joined May 24, 2013
927 371 80
Kikosi cha Taifa Stars kitakachoanza dhidi ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo leo jumanne tarehe 27 March 2018.Mechi ya kalenda ya Fifa ya kirafiki.

1. Aishi Manula
2. Shomari Kapombe
3. Gadiel Michael
4. Abdi Banda
5. Kelvin Yondan
6. Himid Mao
7. Mohammed Issa
8. Erasto Nyoni
9. Mbwana Samatta
10. Simon Msuva
11. Shiza Kichuya

Kikosi cha akiba

12. Abdulrahman Mohammed
13. Ramadhan Kabwili
14. Hassan Kessy
15. Shaabn Chilunda
16. Faisal Salum
17. Yahaya Zayd
18. Rasgid Mandawa
19. Said Ndemla.
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,345
Likes
1,604
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,345 1,604 280
Tunataka kuona wachezaji wengi wanaocheza soka la kulipwa nje ya nchi wakiitwa timu ya Taifa.Mayanga sawa lakini.....m
 
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
682
Likes
315
Points
80
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
682 315 80
ivii hakuna kozi za ukochaa wakuu, naupenda sanaa mpira lakini sikuweza pata nafasi ya kulisakata kabumbu ila natami kweli siku moja niwe kocha
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,151
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,151 280
Ngapi ngapi huko
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,151
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,151 280
Sema watanzania hatuna uzalendo kabisa asee. Uzi wa Man U au Liverpool umechangiwa mara laki kadhaa lakini hapa hata buku haifiki. Hata team ya taifa ikicheza hakuna anayejua
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,134
Likes
7,446
Points
280
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,134 7,446 280
Sioni sababu ya stars kushindwa kutoka katika kundi hili
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
963
Likes
762
Points
180
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
963 762 180
Tanzania tunachoweza ni ngoma za kienyeji ndio maana ninaumia France ikifungwa sio stars matatatizo matatizo
 
Nasri Benson

Nasri Benson

Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
17
Likes
5
Points
5
Age
24
Nasri Benson

Nasri Benson

Member
Joined Sep 15, 2016
17 5 5
hii timu ni bora tu ivunjwe tuweke matumain na tuwekeze kwa serengeti boys
Tanzania tunachoweza ni ngoma za kienyeji ndio maana ninaumia France ikifungwa sio stars matatatizo matatizo
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,551
Likes
5,290
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,551 5,290 280
Hongera Taifa Stars kwa ushindi huu wa bao 2-0. Ukweli nilinyong'onyea ule mchezo wa Awali. sasa Tukaze uzi tunaweza kabisa kufuzu .
 

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778