Tanzania Nakupenda kwa Moyo wote: ukisikiliza huu wimbo utaacha ufisadi

2kimo

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
2,032
2,000
Nadhani huu wimbo ni dua, ni kitu kinachojenga hamasa na funzo la uzalendo!
Katika hii awamu ya 5 watu wanapaswa kurejea hizi nyimbo za kizalendo na kujenga hamasa!
Tanzania Tanzania .... nakupenda kwa moyo wote!!
......Tanzania....Mola awe nawe Daima!
 

bwii

JF-Expert Member
May 24, 2014
1,211
2,000
Huu wimbo ndo ulipaswa kuwa wa taifa na sio ule wa mungu ibariki
 

GeeM

JF-Expert Member
Apr 11, 2014
1,899
2,000
Wimbo mzuri sana na ulifaa kuwa wimbo wa taifa. Lakini pia uzalendo huanzia ndani ya moyo wa mwananchi kutokana na mambo kadhaa yanayomzunguka kama uongozi bora, siasa safi, maendeleo yenye usawa kwa maeneo yote, nk
 

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Nov 10, 2014
3,273
2,000
Nilalapo nakuwaza weweeee niamkapo ni Heri tu mamaa weee. Yan huu wimbo nikisikia machoz yananitoka
 

Dindai

JF-Expert Member
Mar 12, 2012
794
1,000
Nilipokua shule nilikua nikiuimba kwa hisia kali sana. Ulifaa kuwa wimbo wa taifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom