TANZANIA NA MAWAZO YA ABUNUASI


ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
424
Likes
394
Points
80
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
424 394 80
Hapa navuta picha tu kama Tanzania ingekuwa kama Misri ingekuwaje nchi yenye jangwa kila mahara

Tuna mito,bahari,maziwa,ardhi nzuri ya kilimo pamoja na maeneo mengi ya utalii

Miaka 50 toka tupate uhuru bado tunazungumzia habari ya madawati sijui madawa hospitalini mala mikopo ya wanafunzi shida harafu mtu unatuambia serikali ina uchungu na watu wake?

Majizi yaleyale yaliyoingia mikataba ya kipumbavu kwenye madini yetu eti leo ndio wanasimama majukwaani na kusema wana hasira na mikataba iliyoingiwa

Hivi watanzani tujiulize siku hawa watu wanakuja kuwekeza walitumia mtutu wa bunduki kujipatia mikataba? Au kuna watu walikaa mezani na kuchukua asilimia zao harafu wakakaa pembeni?

Mwambieni mheshimiwa watanzania tuna akiri timamu hao anaowatetea kuwa wamefanya kazi nzuri tuwaache wapumzike na kuapa kuwalinda kwa nguvu zake zote hao ndio watuhumiwa wakubwa wanatakiwa kuwajibika kwa uzembe walioufanya kipindi wako madarakani

Ni upuuzi kutangaza vita ya waharifu wakati walioasisi wanakumbatiwa
 
munchamuja

munchamuja

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
329
Likes
781
Points
180
munchamuja

munchamuja

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
329 781 180
Una point ila zingatia matumizi ya R na L
Akiri=akili
Waharifu=wahalifu
Mala=Mara
Harafu=halafu.
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
928
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 928 180
Mkuu hujui kwamba hiki chama kimekua chini ya upinzani tangu uhuru? Majizi ndo yametufikisha hapa, saiv tuko nawatu wana hyuman fesi
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,242
Likes
146
Points
160
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,242 146 160
Harafi mtu akisema ukweli, uingizwa kwenye kundi la wasaliti. Wasaliti wakubwa wa nchi hii ni CCM na serekali zao zote. Leo wanaongea nikama nchi hii ilitawaliwa na chama kingine. Wametawala wao miaka yote hii, leo mtu moja anasimama anasema, TUMECHEZEWA VYAKUTOSHA NA KUIBIWA SANA. Anachekesha sana. Walio iba ni nani? CUF, CHADEMA, TLP, DP ACT au nani? Madudu yote haya yote yanaolitesa taifa, kiini ni CCM. Tusidanganye watanzania. Na hili ccm hawakiri hata kidogo. Mafisadi wote papa, wapo ccm mpaka leo.
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,369
Likes
2,002
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,369 2,002 280
Chungulia nje hamna Nissan Nyeupe mkuu?
 
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
424
Likes
394
Points
80
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
424 394 80
Una point ila zingatia matumizi ya R na L
Akiri=akili
Waharifu=wahalifu
Mala=Mara
Harafu=halafu.
Achana na typing errow angaria hoja ya msingi
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
1,854
Likes
2,416
Points
280
Age
23
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
1,854 2,416 280
Pole sana mkuu, ukikumbuka kwamba hii ni Africa utajialum kupoteza muda wako kulaum haya
 

Forum statistics

Threads 1,238,850
Members 476,196
Posts 29,333,996