Tanzania: Lake Babati to be leased to Chinese investors

Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
559
1,000
Mji wa Babati uko katika mchakato wa kulikodisha ziwa Babati kwa kampuni toka China ya XIN SI LUCO Ltd, kuwekeza katika mradi wa ufugaji samaki.

Hatua hiyo inalenga kufufua ziwa hilo ambalo kina chake na viumbe waishio vimeendelea kupungua na kuathiri utalii na maisha ya watu.

 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
8,204
2,000
Kuna nini ndani ya Lake Babati?
Viboko na perege! labda hata mamba!
Anyway hii ingekuwa ni investment nzuri sana kwa babati na mkoa wa Manyara kwa ujumla lakini kulease/ kulikodisha ziwa kwa wachina ni kosa kubwa sana. Yaani serikali imekosa wabia wa kuwekeza kwenye like ziwa mpaka wakaamua kukodisha. Myopic!
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
3,920
2,000
Kwanza watuambie China wanatudai bei gani?? Isije ikawa figisu.. China sasa hivi ni mkoloni mpya wa nchi za Afrika
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
10,804
2,000
Mkataba uangaliwe. Sio tu wanapewa ziwa halafu hamna chochote kinacho endelea.

Yaseije yakatokea ya zambia.
 

Forum statistics


Threads
1,424,986

Messages
35,078,036

Members
538,184
Top Bottom