Tanzania Labour Law (Sheria ya Kazi Tanzania)

mchagahalisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
617
Points
500

mchagahalisi

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2012
617 500
Hata mimi nina mdogo wangu alipangiwa kituo na utumishi ila alipoenda kuripoti wakampa mkataba wa kazi na kumwambia arudi watampigia mpaka sasa ni miezi 2 imepita yupo tu hapa nyumbani kwangu na kazi aliyokuwa anafanya mwanzo aliacha ili ajiunge huko.
 

blackeye

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2016
Messages
300
Points
225

blackeye

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2016
300 225
Mkuu,

Labda developed world....bongo sijui.....! Mimi nimeshabadilisha ajira kama mara tatu hivi tangia ni graduate, lakini hakuna hapa Employer mmoja aliye nikabidhi msahafu huu....nafikiri kwa sababu waajiri wengi hawapendi kufuata hizi sheria za kazi so sitashangaa kuona hawawapi copy waajiriwa wao!
Kubadilisha aijira mara tatu imetosha sasa ujiajili
 

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
652
Points
250

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
652 250
wanajamii naomba kuuliza hivyi ikitokea mwajiri kakulipa msharaha kimakosa (yani kazidisha amount fulani katika mshahara wako kwa mda wa zaidi ya miezi 2) je ni sahihi mshahara wako kushushwa tena kama hilo kosa lilikuwa la mwajiri. je sheria ya kazi inasemaje kuhusu hilo wanasheria tunaomba mtutafsirie.
Hautoshushwa,Bali watakata kila mwezi..!
 

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
652
Points
250

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
652 250
Nimesikia kuna labour law(mpya) inasema kuwa mwanamke anaruhusiwa kwenda martenity leave ya miezi mitatu hata kama hajamaliza miaka mitatu toka martenity leave iliyopita. Mwenye kujua naomba aniambie ni kipengele namba ngapi.
Hamna kitu kama hicho,kinachofanyika ni Fair ya mwajiri.
 

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
966
Points
1,000

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
966 1,000
Je sheria inasemaje mtu alieajiriwa serkalin badae kusitishwa ajira yake bila yy kukosa ila tu ni kwa taratb zao na kwa muda usiojurkana? MF ndg zetu wa Mahakama waliositishiwa ajira zao toka June mpaka leo November! Je wanahaki yeyot kisheria? Waanzie wap? Wameenda wizara kuuliza hatima yao wamefukuzwa kama mbwa wakiambiwa wasubr! Bila muda maalum na wamekaa mtaan miez 5 sasa!
 

kimpango

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
826
Points
1,000

kimpango

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
826 1,000
wakuu sheria inamzuia mtu ambaye hajafikisha miezi sita kazini kwa muajiri mmoja kwa mkataba wa muda maalumu kufungua shauri kudai Unfair termination of contract under sub e ya sheria ya kazi na mahusiano kazini sasa mtu huyu ana haki kwa sheria gani ikiwa atahisi ameonewa katika kukatishwa mkataba wake wa kazi?
 

e nkwasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
384
Points
500

e nkwasi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
384 500
wakuu sheria inamzuia mtu ambaye hajafikisha miezi sita kazini kwa muajiri mmoja kwa mkataba wa muda maalumu kufungua shauri kudai Unfair termination of contract under sub e ya sheria ya kazi na mahusiano kazini sasa mtu huyu ana haki kwa sheria gani ikiwa atahisi ameonewa katika kukatishwa mkataba wake wa kazi?
Wakuu hebu tusaidieni halo kwa hili suala, hats mm nahisi naelekea kua muhanga. Actually mm niliingia kazini katika benki moja hapa mjini kwa contract ya miezi sits. Ilipotimia miezi 5 nilipata kazi sehemu nyingine so nikaandika barua ya resignation ya one month resignation note. Barua ilipokelewa na kukubaliwa ILA cha kushangaza ulipofika mwisho WA mwezi nikaambiwa pesa yangu (mshahara na leave+ terminal benefits) nitalipwa after 14ays. Leo ni siku ya ishirini sijaingiziwa pesa yangu kila siku napigwa danadana na sijapewa barua yoyote kuonyesha ni kiasi gani niwadai. Je hapo naweza kuchukua hatua gani? Baada ya muda gani??
 

soskeneth

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
585
Points
250

soskeneth

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
585 250
Wakuu hebu tusaidieni halo kwa hili suala, hats mm nahisi naelekea kua muhanga. Actually mm niliingia kazini katika benki moja hapa mjini kwa contract ya miezi sits. Ilipotimia miezi 5 nilipata kazi sehemu nyingine so nikaandika barua ya resignation ya one month resignation note. Barua ilipokelewa na kukubaliwa ILA cha kushangaza ulipofika mwisho WA mwezi nikaambiwa pesa yangu (mshahara na leave+ terminal benefits) nitalipwa after 14ays. Leo ni siku ya ishirini sijaingiziwa pesa yangu kila siku napigwa danadana na sijapewa barua yoyote kuonyesha ni kiasi gani niwadai. Je hapo naweza kuchukua hatua gani? Baada ya muda gani??
Baada ya resignation walikuambia watakulipa terminal benefits na leave pamoja na. Mshara wako ndani ya soku 14? Lakin unasema cha kushangaza mpka siku ya 21 hawaja fany malipo yoyote..

Kwanza tambua mambo yafuatayo

1. Kama umeachishwa kazi kisheria inabd ufungue shaur lako mbele ya mahakam ndan ya siku 30 ndan uachishwe kaz

2. Kama una madai kwa mwajir wako inabdi kisheria shaur lako mbele ya Tume ya Usuluhishi na Uamiz (CMA) Fungua ndan ya siku 60

Kwa hyo ushauri nakupa wao wanavyo kwepa kulipa hyo hela wanataka wakupotezee muda wako wa kisheria ambayo unahak ya kisheria kuomba madai yako kwa mwajiri kisheria.

Nn namaanisha?

Namaanisha kwamba ww hapo una madai kwa mwajiri wako sasa yeye anavyo kuzungusha anataka zipite siku60 halafu ww ushindwe kwenda kweny Tume kufungua mgogoro wa kudai hayo madai yako.

Sheria ina sema hiv kama muda wa kisheria wa kufungua mgogoro wa madai ukipita muda wake mlalamikaj kama anataka afungue huo mgogoro nje ya muda wa kisheria inabd aeleze ni sababu gan za msing zilzo pelekea mpka akashindwa kufungua mgogoro huo wa madai ndan ya siku 60 za kisheria? Na kama hauna hzo sababu basi haki yako imesha potea

Ushaur nenda katafute hak yako kweny tume ya Uamuz na Usuluhish (CMA)
 

soskeneth

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
585
Points
250

soskeneth

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
585 250
Sheria haijaweka waz still ipo silence kwamba mtu kama huyo nn atakuwa anakipata kisheria labda kama alikuwa kweny mfuko wowote wa hifadh ya jamii kwa kipind hcho yupo kazn otherwise mwajir awe na busara ampe choxhote kitu
 

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,447
Points
1,225

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,447 1,225
kwa jinsi ulivyojielezea hapo unastahiili kulipwa mshahara wako tu, na hakuna likizo wala kituu chochote kile. au kipengele cha mkataba wako kinasemaje?
 

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
3,596
Points
2,000

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
3,596 2,000
wakuu sheria inamzuia mtu ambaye hajafikisha miezi sita kazini kwa muajiri mmoja kwa mkataba wa muda maalumu kufungua shauri kudai Unfair termination of contract under sub e ya sheria ya kazi na mahusiano kazini sasa mtu huyu ana haki kwa sheria gani ikiwa atahisi ameonewa katika kukatishwa mkataba wake wa kazi?
Kwa mujibu wa kifungu cha 35 cha Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini no.6 ya mwaka 2004 iko wazi kwamba kufukuzwa kusiko kwa haki (Unfair termination) hakutatumika kwa muajiriwa mwenye pungu ya miezi 6 katika ajira.
 

kimpango

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
826
Points
1,000

kimpango

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
826 1,000
Kwa mujibu wa kifungu cha 35 cha Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini no.6 ya mwaka 2004 iko wazi kwamba kufukuzwa kusiko kwa haki (Unfair termination) hakutatumika kwa muajiriwa mwenye pungu ya miezi 6 katika ajira.
Kwa mujibu wa kifungu cha 35 cha Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini no.6 ya mwaka 2004 iko wazi kwamba kufukuzwa kusiko kwa haki (Unfair termination) hakutatumika kwa muajiriwa mwenye pungu ya miezi 6 katika ajira.
mkuu sasa position ya mtu aliyemaliza mkataba wa mwaka akaongeza mwingine ukakatishwa ndani ya miezi miwili ndiyo atahesabiwa ana muda gani kazini?
 

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
3,596
Points
2,000

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
3,596 2,000
mkuu sasa position ya mtu aliyemaliza mkataba wa mwaka akaongeza mwingine ukakatishwa ndani ya miezi miwili ndiyo atahesabiwa ana muda gani kazini?
Kulingana na maelezo yako hapo juu yanadhihirisha kwamba mkataba wako wa pili ulikuwa ni muendelezo wa mikataba wa kwanza.

Hivyo nitahesabu kuwa nimefanya kazi ndani ya mwaka mmoja na miezi miwili. Hapa sheria lazima itanilinda.


Ikitokea sasa muajiri amesitisha huo mkataba bila kufuata sheria hakika hapo itakuwa ni kusitishwa kwa mkataba kusiko kwa haki(unfair termination).

Hivyo basi sheria inawalinda zaidi watu waliyo kwenye mkataba kuanzia miezi 6 na kuendelea dhidi ya unfair termination.
 

kimpango

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
826
Points
1,000

kimpango

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
826 1,000
Kulingana na maelezo yako hapo juu yanadhihirisha kwamba mkataba wako wa pili ulikuwa ni muendelezo wa mikataba wa kwanza.

Hivyo nitahesabu kuwa nimefanya kazi ndani ya mwaka mmoja na miezi miwili. Hapa sheria lazima itanilinda.


Ikitokea sasa muajiri amesitisha huo mkataba bila kufuata sheria hakika hapo itakuwa ni kusitishwa kwa mkataba kusiko kwa haki(unfair termination).

Hivyo basi sheria inawalinda zaidi watu waliyo kwenye mkataba kuanzia miezi 6 na kuendelea dhidi ya unfair termination.
thanks for quick responce mkuu nimekuelewa xana
 

Forum statistics

Threads 1,391,500
Members 528,416
Posts 34,082,879
Top