TANZANIA kutokuwa na NYAMBIZI ni aibu!


BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Wanajamvi nimasikitiko yangu kwa nchi yetu hii ya TANZANIA kutokuwa na hata "kanyambizi kadogo tu!" hivi kweli nchi yetu hii inaulinzi gani madhubuti kiasi cha kujiamiki kutokuwa na nyambizi kwa ajiliya usalama wa nchi yetu. Juzi tumekumbwa na na ajali ya meli ya Mv. Spicer tumekosa wazamiaji tumeomba wa South Africa ni jambo la aibu ikiwa tuna chuo cha Marine na kila mwaka kinatowa wahitimu, haijatosha jirani na ndugu wa karibu South Africa imetusaidia wazamiaji haya wamefika wamekuta meli ndio hiyo ipo kwenye kina kirefu ambapo hawana uwezo wa kufikia hapo wanahitaji Nyambizi ya kuifikia meli ili waweze kuopowa Miili ya wapendwa wetu imeshindikana hadi waombe tena Nyambizi nyumbani kwao.

Swali langu ni je miaka 50 ya Uhuru tumeshindwa kununua hata kijinyambizi kidogo tu cha watu hata 10 kweli???

Tanzania inajiamini nini kutokuwa na Nyambizi kwa ajili ya usalama wa nchi. Jeshi la Polisi kitengo cha majini wanafanya nini? ama wao kazi zao ni kuzunguka na boti tu!

Utajiri wote huu tuliopewa na Mwenyezi Mungu tunashindwa kununua NYAMBIZI!
Je! Nyambizi moja inagarimu kiasi gani?

Naomba kuwakilisha!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,115
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,115 280
Mkuu BornTown.

Tanzania tuko busy kuzalisha mikoa mipya mambo ya nyambizi hayana nafasi.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Hapo kwenye red, kumbuka hata MV Bukoba tulipata msaada wa wazamiaji kutoka South Africa, hivi tumewahi kujiuliza kuwa inatumia muda gani kutrain mwanamaji? (miaka 15??? - tangia mkasa wa MV Bukoba mpaka leo si wengekuwa wamefuzu!?)
Hivi hizo Nyambizi zinakuwa chini ya wizara gani!? ...Ulinzi!? ...kama ni Ulinzi, Ina maana inakuwa chini ya Mh. Hussein Mwinyi, Bw. D. Mwamunyange, Mh. Shimbo nk. ...je inagharimu kiasi gani??? ....je, ni zaidi ya TRILION TATU (3TR)???
Well, labda watanunua baada ya huu mkasa wa Spice Island. Tusubirie majubu ya tume
Wanajamvi nimasikitiko yangu kwa nchi yetu hii ya TANZANIA kutokuwa na hata "kanyambizi kadogo tu!" hivi kweli nchi yetu hii inaulinzi gani madhubuti kiasi cha kujiamiki kutokuwa na nyambizi kwa ajiliya usalama wa nchi yetu. Juzi tumekumbwa na na ajali ya meli ya Mv. Spicer tumekosa wazamiaji tumeomba wa South Africa ni jambo la aibu ikiwa tuna chuo cha Marine na kila mwaka kinatowa wahitimu, haijatosha jirani na ndugu wa karibu South Africa imetusaidia wazamiaji haya wamefika wamekuta meli ndio hiyo ipo kwenye kina kirefu ambapo hawana uwezo wa kufikia hapo wanahitaji Nyambizi ya kuifikia meli ili waweze kuopowa Miili ya wapendwa wetu imeshindikana hadi waombe tena Nyambizi nyumbani kwao.

Swali langu ni je miaka 50 ya Uhuru tumeshindwa kununua hata kijinyambizi kidogo tu cha watu hata 10 kweli???

Tanzania inajiamini nini kutokuwa na Nyambizi kwa ajili ya usalama wa nchi. Jeshi la Polisi kitengo cha majini wanafanya nini? ama wao kazi zao ni kuzunguka na boti tu!

Utajiri wote huu tuliopewa na Mwenyezi Mungu tunashindwa kununua NYAMBIZI!
Je! Nyambizi moja inagarimu kiasi gani?

Naomba kuwakilisha!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,927
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,927 4,409 280
<font size="3"><span style="font-family: lucida console"><b>Mkuu BornTown.<br />
<br />
Tanzania tuko busy kuzalisha mikoa mipya mambo ya nyambizi hayana nafasi.</b></span></font>
<br />
<br />
na kweli yani watawala hawafikirii vitu vya maendeleo hata tone!badala ya kubana matumizi ya administration ktk mikoa wao wanaongeza hivyo more ma vx,majengo,wafanyakazi wa kuhudhuria semina badala ya madaktari na waalimu!sii ajabu waziri mkuu hajui matumizi ya nyambizi.halafu mchango wa jeshi letu la maji mbona sijauona ktk janga hili?
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Kiukweli Nchi yetu inatia aibu... mambo ya msingi kwa usalama wetu hayapewi kipaumbele ila yasio ya msingi yapewa kipaumbele kikubwa. Kweli sijaona faida ya kuongeza mikoa, semina elekezi zao kwani hakuna wafanyacho zaidi ya kula pesa za wanyonge, matumizi yasio yalazima ya magari ma VX na V8 nk
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Mkuu unazungumzia nyambizi wakati hata wapiga mbizi hatuna????????? Huwa nawashangaa sana wakuu wa serikali kwa kujiona wana hadhi ya hali ya juu wakati hata basic paramedics around them hakuna!!!!!
 
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2009
Messages
816
Likes
174
Points
60
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined May 12, 2009
816 174 60
Si hao tu hata kwenye ajali za barabarani traffic police wanafika bila hata kasha la first aid bali notebooks na peni ku-record dimensions za ajali wakati majeruhi wakiendelea kuumia na hatimaye kupoteza maisha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882