Tanzania kuna Demokrasia ya kweli kwenye nchi za kidikteta Bavicha wasingeruhusiwa kulisogelea kaburi la Nyerere!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,248
2,000
Nenda kwenye nchi yoyote ya kidikteta halafu wasimulie kwamba vijana wa upinzani waliingia lilipo kaburi la hayati mwenyekiti wa chama tawala na wakacheza bao na kunywa maziwa, maandazi na samosa.

Watashangaa sana.

Tanzania tuna demokrasia pana!
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
20,104
2,000
Tuwekee na picha basi .

C18E4B81-0FA5-4F01-BD50-1E6CB14F8CA8.jpeg
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
2,436
2,000
Mtoa hoja hii sio kweli,Nyerere alikua Rais wa watanzania wote regardless itikadi zao na Bavicha sio wakimbizi ndani ya nchi hii na elewa kutofautiana kiitikadi ni haki yetu!sometime unakuja na mada nzuri na mwezi ukiandama unakuja na mada zilizojaa ufitini,ubaguzi na ushenzi!Nyerere alichukia ubaguzi wowote ule na LAZIMA uelewe hivyo,u kant
 

House of Commons

JF-Expert Member
Oct 1, 2013
1,967
2,000
Nenda kwenye nchi yoyote ya kidikteta halafu wasimulie kwamba vijana wa upinzani waliingia lilipo kaburi la hayati mwenyekiti wa chama tawala na wakacheza bao na kunywa maziwa, maandazi na samosa.

Watashangaa sana.

Tanzania tuna demokrasia pana!
Sio watanzania, sometimes inaonyesha how big fool you are
 

Baraka21

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
1,282
2,000
Akili za watu wa CCM ni ndogo sana. Yaani umzuie mtu asiende kuona kaburi kisa siasa? Mbona Tundu Lisu alilala Butiama kwa Mwl. Nyerere? Siasa sio ugomvi wala kutekana na kuuana. Badilikeni nyie mafisiemu, mmetesa na kuumiza watu kisa siasa. Sasa hivi mmeanza kulana wenyewe kwa wenyewe.
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
12,507
2,000
Nenda kwenye nchi yoyote ya kidikteta halafu wasimulie kwamba vijana wa upinzani waliingia lilipo kaburi la hayati mwenyekiti wa chama tawala na wakacheza bao na kunywa maziwa, maandazi na samosa.

Watashangaa sana.

Tanzania tuna demokrasia pana!
Mwagito leo umekwama. Mambo ya makaburini mbona sisi wahehe tumeacha kabisa hata kula nyama za makaburini hatuli. Acha ushirikina mwagito
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
29,944
2,000
Nenda kwenye nchi yoyote ya kidikteta halafu wasimulie kwamba vijana wa upinzani waliingia lilipo kaburi la hayati mwenyekiti wa chama tawala na wakacheza bao na kunywa maziwa, maandazi na samosa.

Watashangaa sana.

Tanzania tuna demokrasia pana!


Tanzania tuna demokrasia

Nenda kwenye nchi yoyote ya kidikteta halafu wasimulie kwamba vijana wa upinzani waliingia lilipo kaburi la hayati mwenyekiti wa chama tawala na wakacheza bao na kunywa maziwa, maandazi na samosa.

Watashangaa sana.

Tanzania tuna demokrasia pana!
Because you are featuring so many times on this forum, you need to be educated whenever possible!
Democracy has got nothing to do with paying visit to tombs of the dead! It is:

In a lecture titled “What is Democracy”? Larry Diamond (2004) gave an overview of what in his opinion is democracy.

He describes democracy as a system of government with four key elements:

i) A system for choosing and replacing the government through free and fair elections;

ii) Active participation of the people, as citizens, in politics and civic life;

iii) Protection of the human rights of all citizens; and

iv) A rule of law in which the laws and procedures apply equally to all citizens.

I fully subscribe to this definition
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,248
2,000
Because you are featuring so many times on this forum, you need to be educated whenever possible!
Democracy has got nothing to do with paying visit to tombs of the dead! It is:

In a lecture titled “What is Democracy”? Larry Diamond (2004) gave an overview of what in his opinion is democracy.

He describes democracy as a system of government with four key elements:

i) A system for choosing and replacing the government through free and fair elections;

ii) Active participation of the people, as citizens, in politics and civic life;

iii) Protection of the human rights of all citizens; and

iv) A rule of law in which the laws and procedures apply equally to all citizens.

I fully subscribe to this definition
Bwashee unaweza kuiweka katika lugha ya taifa!
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
6,332
2,000
Nenda kwenye nchi yoyote ya kidikteta halafu wasimulie kwamba vijana wa upinzani waliingia lilipo kaburi la hayati mwenyekiti wa chama tawala na wakacheza bao na kunywa maziwa, maandazi na samosa.

Watashangaa sana.

Tanzania tuna demokrasia pana!
Kwahiyo kwako na kwenu hiyo ndio maana ya democrasia, kama huondio uelewa wawanakijani ndio sababu ya shida zote za watanzania na sababu ya mambo yote ya hovyo thnayoyashuhudia huku mkiyashadadia bila kuwa nauelewa was kutosha juu ya athari zake kwa taifa na mliowanyonga na kuwadanganya unyonge ni sifa na mpo Kwa ajili Yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom