Tanzania kuna bank ambayo inahifadhi Fedha kwa mfumo wa Dollar?

Cheef Baroka

JF-Expert Member
Mar 24, 2020
368
1,000
Wakuu katika maboresho ya huduma na uanzishwaji wa huduma mpya, hakuna Bank yoyote nchini Tanzania ambayo imeanzisha/ ina huduma inayomuwezesha mteja kuhifadhi pesa zake kwa mfumo wa USD.?

Mfumo ambao mteja anaweza deposit tsh zikiwa converted automatically kuwa Dollar na miamala yake akafanya kwa mfumo wa USD. Au hata kama nikifika bank ni change pesa zangu then niziweke kwenye acount yangu kama USD.

Sijui kama nimeweleka wakuu?

Kama kuna mtu anaifaham bank inayotoa huduma hiyo au inayofanana na hiyo anijuze ni bank ipi nina dharura wakuu. Nahitaji kufahamu ni bank gan? Huduma hiyo inaitwaje? Makato yake na utaratibu wao upoje?
 

Gobole

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
728
1,000
Wakuu katika maboresho ya huduma na uanzishwaji wa huduma mpya, hakuna Bank yoyote nchini Tanzania ambayo imeanzisha/ ina huduma inayomuwezesha mteja kuhifadhi pesa zake kwa mfumo wa USD.? Mfumo ambao mteja anaweza deposit tsh zikiwa converted automatically kuwa Dollar na miamala yake akafanya kwa mfumo wa USD. Au hata kama nikifika bank ni change pesa zangu then niziweke kwenye acount yangu kama USD.

Sijui kama nimeweleka wakuu?

Kama kuna mtu anaifaham bank inayotoa huduma hiyo au inayofanana na hiyo anijuze ni bank ipi nina dharura wakuu. Nahitaji kufahamu ni bank gan? Huduma hiyo inaitwaje? Makato yake na utaratibu wao upoje?
Bank ABC...Diamond trust
 

bg2017

JF-Expert Member
Jul 31, 2017
501
1,000
Mbona hiyo.huduma ipo bank nyingi hasa international bank, kama stanbic, starndar chartered nadhaninhata NMB pia wanayo hata ya euro ukitapa zipo, pesa yako tuu nilishwawahi kua nayo miaka mingi nyuma standard chartered opening balance ilikua 50$
 

vannistelrooy

JF-Expert Member
Jan 31, 2017
216
500
Benki nyingi zinatoka hiyo huduma, Crdb, Dtb, kcb hizi nina experience nazo, tena dtb unaweka mpaka euro
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom