Tanzania kukuza utalii bado ni ngonjela


Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Points
1,500
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 1,500
Wahenga walisena maneno matupu hayavunji mfupa, nasema hivi kwasababu kumekuwa na majigambo mengi na kauli mbiu nyingi kutoka kwa wadau wa sekta ya utalii lakini mafanikio yamekuwa madogo au hakuna kabisa. Ningependa nimshukuru Balozi Kagasheki kwa mapinduzi aliyoyafanya ndani ya wizara husika, ila tunapenda mageuzi haya yalete mafanikio maana tunasikia hata vigogo serikalini wanatuhumiwa kuuza meno ya tembo.

Mwisho niseme hivi tuweke kipaumbele cha kujitangaza kimataifa km CNN,BBC Kenya wanafanya hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,283,508
Members 493,720
Posts 30,792,203
Top