Tanzania kila mahali kuna Takataka nchi imeharibika kweli...............


Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
681
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
681 225
swala la takataka mijini hasa Dar , limekua janga la kitaifa sasa,
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,727
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,727 2,000
Swali la kujiuliza, ni nani anatupa taka ovyo? Jibu wananchi wenyewe
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Suala sio kutupa taka ovyo. Mamlaka husika ina uwezo wa kukusanya 40% only ya taka zinazozalishwa kwa siku. Lakini pamoja na hayo hakuna uwekezaji kwenye kampeni za 3R, reduce, recycle and reuse.
Michael jackson enzi zile alienda dsm na kusema kunanuka akaondoka zake hatukumuelewa, sijui pua zilikuwa zinatunuka pia?
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,821
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,821 2,000
Hivi we MziziMkavu unashangaa ya Bongo? Juzi tu hapa tuliona kwenye TV ile hoteli ya Nyota tano pale sea cliff inamwaga kinyesi chake baharini. Huko mitaani ndiyo kabisa ahera.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,719
Points
2,000
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,719 2,000
Suala sio kutupa taka ovyo. Mamlaka husika ina uwezo wa kukusanya 40% only ya taka zinazozalishwa kwa siku. Lakini pamoja na hayo hakuna uwekezaji kwenye kampeni za 3R, reduce, recycle and reuse.
Sasa tupo katika 4R - reduce, reuse, recycle and replace; ingawa wengine hiyo R ya nne uwa wanaweka rebuy (purchase of recycled goods).
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,073
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,073 2,000
Sisi wenyewe tushajiona au tunajiona takataka ndio maana hata hizo taka za ukweli hatuoni kama ni kero...
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,093
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,093 2,000
NA Je Hapo jamani? ni wapi?



 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,093
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,093 2,000

Uwanja wa fisi Manzese












Mji wa Dares-Salaam ulivyokuwa ni Mchafu utafikiri hakuna Viongozi wa Halmashauri ya Jiji? ahhhh Aibu kubwa sana jamani..........
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top