Tanzania je ingefanya wanaofanya Brazil?


P

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,918
Likes
629
Points
280
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,918 629 280
Brazil wananchi wanaandamana kujengwa kwa viwanja vya mpira sababu ya uchumi wao utauwa wananchi wao Mapato watafaidika wengine Kabisa, na Wachezaji mpira wanaandamana kalenda zibadilishwe chama cha mpira nao kidogo wanaendana na wananchi migomo Yao na wanadai viingilio vimekuwa vikubwa mpaka mashabiki hawafiki tena uwanjani. Tanzania je tungepewa kujenga viwanja kwa mashindano ya kombe la Africa tu, uchumi wa kuvijenga ukawa unauwa uchumi wa nchi na viwanja bei juu sana Kama tunavyoona ikija Brazil. Mtu ananyima familia kula kwenda kumuona Kaka! Tanzania kweli tungejali wananchi wenzetu wanaoumia? Au tungejijali nafsi zetu?
 
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
444
Likes
189
Points
60
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
444 189 60
Mmh,nimejitahidi kusoma 'sred' yako ndg pazi hata sijaambua.Unataka kuleta nini kijadiliwe!Naliona neno maandamano tu!au kuna kitu unataka kuwaeleza wana CDM sababu hili neno lina mahusiano makubwa na icho chama! Lakini kwa wana michezo mnnh.Jitahidi kupambanua unachotaka kukieleza,rudia rudia kuisoma post yako kabla ya kuipost.
 

Forum statistics

Threads 1,252,237
Members 482,048
Posts 29,801,381