Tanzania Izaliwe Upya Kwa Njia ya Mapinduzi (Revolution) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Izaliwe Upya Kwa Njia ya Mapinduzi (Revolution)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.Right, Sep 3, 2011.

  1. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM haifai kuongoza nchi. Wanatakiwa watolewe madarakani na Wananchi kwa Maandamano ya Amani. Aljazeera inakuja-itasaidia ktk kutangaza habari za Maandamano Duniani. Miaka 50 ni mingi sana. Nataka kuona, kushuhudia CCM inaondoka Madarakani.

    Maandamano ya Amani yanatakiwa. Tunisia wameweza, Egypt wameweza. Na sisi Tunaweza. Time is UP. CCM itoke Madarakani.

    Power to The People.

    [​IMG]
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kweli CCM choka mbaya! Inatakiwa ijikalie pembeni!
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,501
    Trophy Points: 280
    Mr. Right, I'm sorry you must be wrong!. Unataka kuhamasisha maandamano ya kuipindua serikali ya CCM kupitia JF?!.

    Fanya uchunguzi wako kwanza kuwajua wamiliki halisi wa JF ni kina nani?, ndipo utajua kuwa kamwe hauwezi kuuangusha mti kwa kukata tawi ulilolikalia, utaanguka wewe!.

    CCM ni mti na jf ni tawi tuu la mti huo, huwezi kuukata kwa kulitegemea tawi ulilokalia, utaanguka wewe kwanza.

    Tena unabahati kwa vile leo ni Jumamosi, mode wanachelewa kuamka ndio maana thread hii ipo mpaka saa hizi!.

    Unaweza kujihesabu kuwa wewe ni mwana mapinduzi kwa kuhamasisha mapinduzi ila kwa wenyewe huu ni uchochezi!.
     
Loading...