Tanzania iwe kama China na sio kulala kama Argentina, ZNZ ni yetu


Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,711
Likes
49
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,711 49 145
nasema TZ ikiendelea kulala kama argentina basi itafika siku tutaambiwa kuwa ZNZ siyo ya kwetu.
waingereza wameanza kuchimba mafuta falklands wakati argentina wakiwa wamelala.
mfano mzuri ni china wamewapush waingereza out of hongkong na wame declare dalai lama kama ni separatist.

wakati umefika wa serikali kumdeclare kiongozi yeyote wa kisiasa ambaye anataka kuvunja muungano separatist.
nasema tena tanganyika eneo lake ni kubwa sana na pia eneo la bahari ni kubwa sana kwa hiyo ni haki kuwa maji ya bahari yote na ardhi ya znz ni yetu.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Mzee nakuaminia. Nimemuona Putin kashika kidevu nikahisi anawafikiria Chechyne. Aliwapa kipigo cha mbwa mwizi kwa maneno haya haya ya kujitenga. Hii habari ya kujitenga ni uzushi mtupu.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,919
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,919 280
Watanzania wenyewe wanasemaje?
 
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
345
Likes
27
Points
45
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
345 27 45
Nasubiri maoni ya jamaa zangu wa mchambawima!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,594
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,594 280
kama vipi tuoe mademu wa kipemba wote tuwalete bara.tutakuwa tumemaliza kila kitu.
mr froast upo?
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,711
Likes
49
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,711 49 145
kama vipi tuoe mafmu wa kipemba wote tuwalete bara.tutakuwa tumemaliza kila kitu.
mr froast upo?
mr froasty inabidi afanyiwe udalai lama

kweli waingereza wako fast yani wameshaweka oil rig tiyari

hii move ya uingereza kwa argentina ni kama vile mfalme wa omani anavyotaka kufanya kwa ZNZ yetu
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Hivyo mnataka kutwambia tukaitawale zanzibar sio kisa oil!!!! What a bunch of loosers and pathetic nincamputs!!!!! Dhahabu na gesi, uranium na almasi mumewapa wazungu sasa mnataka mkawaonee wazanzibar Tanzania haitakalika mshkaji!!!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Greedy and stupid, siwezi ku-support upuuzi huo..muungano si kutawala watu kwa mabavu kwa ajili ya mali. it must be the result of mutual understanding..inasaidia nini kuchuma kwa dhulma?

Kama kuna wabongo wanaamini katika mali tutapingana nao hadi mwisho wa dunia.
 
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
2,396
Likes
265
Points
180
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
2,396 265 180
nasema TZ ikiendelea kulala kama argentina basi itafika siku tutaambiwa kuwa ZNZ siyo ya kwetu.
waingereza wameanza kuchimba mafuta falklands wakati argentina wakiwa wamelala.
mfano mzuri ni china wamewapush waingereza out of hongkong na wame declare dalai lama kama ni separatist.

wakati umefika wa serikali kumdeclare kiongozi yeyote wa kisiasa ambaye anataka kuvunja muungano separatist.
nasema tena tanganyika eneo lake ni kubwa sana na pia eneo la bahari ni kubwa sana kwa hiyo ni haki kuwa maji ya bahari yote na ardhi ya znz ni yetu.
Pole sana ndugu yangu. Kweli leo nimeamini kuwa kusoma ni kirtu kingine na kuelimika ni kitu kingine.

Nilikuwa nasikia tu kuwa Mbwa mwitu hata kama ukamtunza vipi nyumbani na kumpa kila kitu atakukimbia tu siku moja. Na hapa tunawaona mbwa mwitu waishio nyumbani, na sasa wamejitambulisha hali zao.

Haya rudini msituni mkastarehe!!!!
 
stringerbell

stringerbell

Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
86
Likes
0
Points
0
stringerbell

stringerbell

Member
Joined Feb 19, 2010
86 0 0
mr froasty inabidi afanyiwe udalai lama

kweli waingereza wako fast yani wameshaweka oil rig tiyari

hii move ya uingereza kwa argentina ni kama vile mfalme wa omani anavyotaka kufanya kwa ZNZ yetu

mkuu wewe wala usiwe na worry kuhusu hao waarabu wa oman kuichukua zenj.jamaa nyoronyoro hawana uwezo huo hata siku moja ,its better to give them pemba island for free because that place sucks.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
mkuu wewe wala usiwe na worry kuhusu hao waarabu wa oman kuichukua zenj.jamaa nyoronyoro hawana uwezo huo hata siku moja ,its better to give them pemba island for free because that place sucks.
That place ndio imejaa mafuta kibao sijui ukiona hizo oil reserves utarudia statement yako!!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
mkuu wewe wala usiwe na worry kuhusu hao waarabu wa oman kuichukua zenj.jamaa nyoronyoro hawana uwezo huo hata siku moja ,its better to give them pemba island for free because that place sucks.
oyaa, yaani umeamua kutupa jongoo na jiti lake kabisa!!
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Kulinganisha historia yetu na Hong Kong/China ni ujinga. Hong kong ilikuwa ni sehemu ya Impirial China na British Empire wakatawala wakati wa Qing Dynasty. Hata leo japokuwa officially ni sehemu ya China, Hong Kong inafanana zaidi na UK kuliko China kiutawala, kisheria na mambo mengine mengi. Vile vile raia wa mainland China hana haki ya kwenda kuishi Hong Kong.
Hii mada yako ni uchochezi tu. Tatizo letu watanzania sio ardi au rasilimali.
Hata tukipewa Kenya na Uganda matatizo yetu yapo pale pale.

¬K
 
Sonara

Sonara

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2008
Messages
729
Likes
3
Points
35
Sonara

Sonara

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2008
729 3 35
Tusiandikie mate na wino ungalipo,,mnaonekana kuzidi kuwa desperate na Zanzibar mnapaona kama vile hawaii lakini mkae mkijuwa ipo siku patakutumbukieni nyongo.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
nasema TZ ikiendelea kulala kama argentina basi itafika siku tutaambiwa kuwa ZNZ siyo ya kwetu.
waingereza wameanza kuchimba mafuta falklands wakati argentina wakiwa wamelala.
mfano mzuri ni china wamewapush waingereza out of hongkong na wame declare dalai lama kama ni separatist.

wakati umefika wa serikali kumdeclare kiongozi yeyote wa kisiasa ambaye anataka kuvunja muungano separatist.
nasema tena tanganyika eneo lake ni kubwa sana na pia eneo la bahari ni kubwa sana kwa hiyo ni haki kuwa maji ya bahari yote na ardhi ya znz ni yetu.
Upupu
 
takashi

takashi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
909
Likes
1
Points
35
takashi

takashi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
909 1 35
nasema TZ ikiendelea kulala kama argentina basi itafika siku tutaambiwa kuwa ZNZ siyo ya kwetu.
waingereza wameanza kuchimba mafuta falklands wakati argentina wakiwa wamelala.
mfano mzuri ni china wamewapush waingereza out of hongkong na wame declare dalai lama kama ni separatist.

wakati umefika wa serikali kumdeclare kiongozi yeyote wa kisiasa ambaye anataka kuvunja muungano separatist.
nasema tena tanganyika eneo lake ni kubwa sana na pia eneo la bahari ni kubwa sana kwa hiyo ni haki kuwa maji ya bahari yote na ardhi ya znz ni yetu.
stop nonsense...kabla hujaidai zanzibar wambie hoa viongozi wako uliowachagua wakupatie umeme na maji safi....na huduma za afya bora...
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
sijapata kuona mpemba kuolewa na mtanganyika...think again bro...
Mkuu huna data wameolewa wengi, japo sikubaliani na kuvamia watu kimabavu hasa kwa ajili ya greedy na mali, lakini mahusiano ya mapenzi hayawezi kuzuiwa na siasa ndugu..tumeoa wengi ..
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
agerntina wana utaratibu mzuri sana wa kazi

kazini mtu unatakiwa kuingia kuanzia saa moja na nusu asubuhi mpka saa sita mchana, then unaenda lunch. unatakiwa kurud kazini saa kumi jion had saa tatu usiku.
baa nyingi zinafunguliwa mda huo( saa tatu usiku) sasa hapa kwetu baa ziko wazi 24hours.
watu wakifika kazini ni ni majungu na kutafutana flani mbaya toka saa moja asubuhi had saa tisa na nusu ofc nyingi hapa taz ndo hivyo kazi haziend.

ninyi majungu wao kazi!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,139