Tanzania isitishe uhusiano wa Kibalozi na Utawala dhalimu wa Muammar al-Gaddafi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania isitishe uhusiano wa Kibalozi na Utawala dhalimu wa Muammar al-Gaddafi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 24, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Jamani, Tanzania hatuna tena sauti ya kutetea wanaokandamizwa? Yaani tumepoteza kabisa hata msimamo wetu wa "kila binadamu anastahili haki ya kuthaminiwa na kutambuliwa utu wake"?

    Leo hii Botswana ndio wanaongoza na sitoshangaa Namibia watafuatia wakati sisi viongozi wetu wanacheka cheka na huyu kichaa wa Libya. Of course I know serikali yetu haina uwezo au ujasiri huo hasa baada ya kupokea favors nyingi toka kwa Gaddafi lakini kweli tumeuza na utu wetu kwa sababu kuombaomba kwa viongozi wetu?


    aibu na fedheha!!
     
  2. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ujasiri huo watautoa wapi wakati wenyewe ni mababa wa ukandamizaji,yaliyotokea Arusha yanatofauti gani na ya Libya?(based on ratio math).
     
  3. n

    notradamme JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,015
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MBONA HUTUELEZI UDHALIMU WA GADAFI???????
    dunia ya sasa hivi ni ULIMWENGU-MASLAHI...unajua na ndio maana umeikimbia nchi yako na kwenda kuishi ughaibuni.
    eleza udhalimu wa GADAFI uone tutakavyokushukia
     
  4. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu unaishi dunia gani, inasikitisha unavyojifanya huelewi madhambi ya gadafi aliyoyafanya na anayoendelea kuyafanya. Au huelewi maana ya udhalimu.
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Mkjj ndoto zingine zinafurahisha na au kuumiza
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,560
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nenda UDOM ukajionee aliyoyafanya Ghadafi.
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Hawa Botswana ni matokeo ya upeo mdogo wa politics na cheap moribund publicity-hii dunia ya leo rash decisions kama hizi can cost a nation.H ata hao big nations wanatazama upepo-there is more to politics then sees the eye.Mnakumbuka museveni aliside upande wa opposition ya kenya baada ya uchaguzi then what happened,it was a costly mistake petrol ikawa haipiti kwenda uganda.Big man museveni had to eat humble pie otherwise uganda was slowly choking
     
  8. m

    mshaurimkuu Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka; huyo jamaa kwa baadhi yetu ni kama nabii. Kumzungumzia kwa suala hilo unagusa moja kwa moja imani za watu. Unajua aliyoyafanya nchi hii? Alivyojenga majumba ya ibada na mamisaada kibao kwa kutazamana kwanza usoni? Nachelea usijeambiwa mdini wewe; jiandae kupambana na hoja za aina hiyo.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    ...mnh,
    ngojeni kwanza Serikali imalize taratibu za kuwaondoa ndugu zetu kule. Huyu jamaa 'Ghaddafi' hatabiriki, naamini bado ana kisasi na kile kipondo cha Lukaya Uganda War 1978-1979.

     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MwanaKijiji kwani hujui AU inaongozwa na ma-criminal wanaotesa wananchi wao katika nchi na wengine wanaingia madarakani bila ya matakwa ya wananchi wao kama Kikwete ni mmoja wao kwa kuwa yupo kwenye chama cha AU ambao ni wahalifu wa haki za kibinaadam na manyanyaso ya raia wao
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    Mtoto wake AYSHA GADDAFI katimuliwa ubalozi UN
     
  12. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusitishe pia na marekani,si wanaua huko Iraq na Afhanistan kwa kisingizio cha ugaidi kumbe wana shida na mafuta,tuna uhakika gani sicho wanachokitaka huko Libya kwa visingizio vya kijinga,au hao huko Iraq na Afhanistan si binadamu,wa Libya ndo binadamu?
     
  13. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 13: so.....
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    toto la gaddaff: u will see rivers of blood flowing...
     
  15. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,434
    Likes Received: 2,686
    Trophy Points: 280
    Wanasubiri kuunda tume!

    wenye nchi wanampinga na wako tayari kufa, wewe mmakonde unasema Gadafi mzuri !!! you need doctor for sure
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    yaani kwa vile kaleta misaada ambayo sasa inaonekana imejaa damu ndio baadhi ya watu wanasema tumkumbatie tu? Utumwa gani huu wa kifikra ambao tunao sasa? Wanajeshi wake wanakimbia na ndege kukataa kuwalipua wananchi wao hapa watu wanasema "tuoneshe udhalimu wa Ghadaffi" Utii au upendo wa aina gani huu?
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    is he ur daddy?
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kaka Heshima ya mtu ni utu wake wala sio fedha na mavazi,alisema baba wa Taifa
    tatizo la sasa nchi yetu imeshakosa kabisa heshima kwa kukumbatia hizo fedha chafu kwa kisingizio cha misaada.
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    "When Africa is burning and the African Union is silent you begin to wonder whether this Organization is serious" - Phandu Skelemani
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,916
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Viongozi wetu ni dhalimu kuliko Gadafi. Kama pamoja na ushahidi uliowazi kuhusu wizi wa dowans bado wanashinikiza kumlipa, Gadafi anakuwa kama malaika nikimlinganisha na hawa wa kwetu!
     
Loading...