Tanzania inafanya sherehe kubwa wakati haijalipa mishahara


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Likes
11
Points
35
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 11 35
Habari zenu,leo ni mwezi mpya na niwamwisho kwa mwaka huu.Nashangaa kuiona serikali inafanya sherehe kubwa za kitaifa zakutumia pesa nyingi wakati watumishi wake hawajapata mishahara mpaka sasa.Leo wapo lindi,tar 9 mwezi huu tena kunasherehe.Hivi tuwaeleweje,unajua mnakera mnatuvunja moyo.Labda ndiyo mnazitumia katika shighuli zenu!Kama mmeishiwa tuambieni,.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
18
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 18 135
Mkuu pole sana,naomba uanishe wafanyakazi wote au wale wa ngazi za chini kama Walimu na Madaktari
 

Forum statistics

Threads 1,237,514
Members 475,533
Posts 29,291,506