Tanzania imejiandaa vipi na mashambulizi ya Al Shabab? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imejiandaa vipi na mashambulizi ya Al Shabab?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by opportunist2012, Jun 13, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya mfuasi wa kikundi cha kigaidi cha Al Shabab kukwepa mitego ya makachero wa Kenya hatimaye ametiwa mbaroni nchini Tanzania. Gaidi huyo amehusika na matukio mbalimbali ya kigaidi nchini Kenya hivyo anatafutwa kama lulu.

    Kenya yataka Tanzania imkabidhi kwa makachero wa Kenya. Wasiwasi wangu,je Tanzania tutakuwa salama na mashambulizi ya kuilipiza kisasi ya Al Shabab? Maeneo kama Kariakoo,Manzese, Uwanja wa Uhuru na maeneo mengine yenye mkusanyiko wa watu yatakuwa salama?
     
  2. R

    Ruhinda Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu opportunist2012 swali lako ni la msingi ni swali linalotoa tahadhari kwa kila mmoja wetu, maana hawa jamaa ni wabaya sana. Vyombo vya usalama lazima kujifunga kibwebwe kuhakikisha wananchi wa Tanzania wanakuwa salama. Lakini ndugu yangu ninahitaji kufahamu haya kutoka kwako:
    1. Huyu gaidi kakamatwa lini?
    2. Jina lake anaitwa nani?
    3. Kakamatiwa wapi na alikuwa anafanya nini?
    4. Wakati anakamatwa alikuwa na watu gani? Je, walikuwa ni watanzania au wa kenya?
    5. Habari hii umeipata wapi?
     
  3. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku Tanganyika wanakuja kwa gear ya NECTA!!!!!!!!!!
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,532
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona ITV wameizungumzia sana hii habari?
    Nenda kwenye uzi huu
    https://www.jamiiforums.com/international-forum/277945-top-german-terrorism-suspect-arrested-in-tanzania-police.html
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,020
    Likes Received: 1,897
    Trophy Points: 280
    sasa hapo interijensia ya Mwema imepata kisingizio,
    mikutano yetu haitapigwa zengwe kweli?
    Ngoja tuone.
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana uamsho wamemkodi!
     
  7. a

    abu alfauzaan Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajajiandaa,wamejiandaa kuulinda muungano kwa nguvu zote
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Inaaninika kuwa hawana madhara
     
Loading...