Tanzania imeiacha mbali Korea ya Kaskazini kiuchumi

toplemon

JF-Expert Member
Mar 26, 2017
3,767
2,000
Chek mambo hayo jamaa tumewaacha mbali sana kiuchumi kweli uchumi wa kati kiboko

GDP yetu ni dola bilioni 50

Wakati yao North Korea ni bilioni 18 tu

Huku kenya wao ikiwa ni bilioni 70

Korea ya kusini wao wana 1.65 trilioni dollar GDP.

Wakati Japan gdp yao ni 5008 trilion dollar.

Kweli dunia haina usawa.


Screenshot_20210309-010952.jpeg
Screenshot_20210309-011029.jpeg
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
16,342
2,000
Chek mambo hayo jamaa tumewaacha mbali sana kiuchumi kweli uchumi wa kati kiboko

Gdp yetu ni dola bilioni 50

Wakati yao north korea ni bilioni 18 tu

Huku kenya wao ikiwa ni bilioni 70

Korea ya kusini wao wana 1.65 trilioni dollar gdp

Wakati Japan gdp yao ni 5008 trilion dollar

Kweli dunia haina usawa View attachment 1720557 View attachment 1720558
Upuuzi mtupu.
 

eliakeem

JF-Expert Member
May 29, 2009
11,359
2,000
Chek mambo hayo jamaa tumewaacha mbali sana kiuchumi kweli uchumi wa kati kiboko

Gdp yetu ni dola bilioni 50

Wakati yao north korea ni bilioni 18 tu

Huku kenya wao ikiwa ni bilioni 70

Korea ya kusini wao wana 1.65 trilioni dollar gdp

Wakati Japan gdp yao ni 5008 trilion dollar

Kweli dunia haina usawa View attachment 1720557 View attachment 1720558

Nguvu ya N.K ni zaidi ya GDP. Ndiyo maana Trump alifunga safari kwenda kumjulia jali.
 

Emmanuel Kasomi

Verified Member
Sep 3, 2014
4,084
2,000

Mafiningo

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
2,751
2,000
GDP ina include hadi idadi ya watu wa nchi husika. Ukitaka kulinganisha vizuri linganisha na idadi ya watu pia.
Yenye nguvu ni GDP kwa kila kichwa.(sijui inaitwaje kwa kiingereza)

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 

thesym

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
3,435
2,000
unajua technology waliyonayo N.korea usa wenyew hawana..

hzo propaganda za world bank tu ambao wapo chini ya mmarekani na kama haujui jamaa wanaishi maisha mazuri sana kule kuliko tunavyoambiwa na hao mabeberu..
Teknolojia gani ya north korea inayoizidi USA?

Kuhusu uchumi, korea kaskazini ipo hoi kutokana na vikwazo vya kiuchumi vilivyodumu kwa karibu miaka 70 pia sera mbovu za uchumi wa kikomunist(kijamaa)

Wakati wa maadhimisho ya chama cha kikuminist cha korea, Kim jong un alikiri ugumu wa uchumi unayoikabiri korea na hata viongozi wa serikali juzi wamelikiri mipango yao kushindwa kuleta unafuu wa maisha.

Korea kaskazini haifikii hata robo korea kusini kiteknolojia sembuse USA.
 

Isanga family

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
8,449
2,000
Korea kaskazini ni masikini kweli maana wamejikita kwenye kutengeneza siraha za kujilinda kwa muda mrefu na wana vikwazo ila sisi pia ni masikini tuu tupo humo humo...
 

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
May 27, 2016
4,377
2,000
unajua technology waliyonayo N.korea usa wenyew hawana..

hzo propaganda za world bank tu ambao wapo chini ya mmarekani na kama haujui jamaa wanaishi maisha mazuri sana kule kuliko tunavyoambiwa na hao mabeberu..
Teknolojia ipi hiyo ya North Korea ambayo USA haina?

Hayo "maisha mazuri" ya North Korea unayazungumzia kwa kipimo (standard) gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom