Tanzania hatupo salama, Maadui wamepenya hadi Ikulu

park don

JF-Expert Member
Dec 2, 2017
1,421
2,000
Naamini waliokuwa wanatoa hizo taarifa walikuwa watu wa karibu na Magufuli sasa hawapo karibu na mama!
 

Shocker

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
814
1,000
Kuna habari zinafaa kutolewa na kuna zingine unamezea ,na pia unaangalia nani anafaa habari zake ziwekwe sokoni,sasa kama unavyojua Raisi Samia, ameanza kwa mategemeo na kwa hali hio.

Usiri wake sio vizuri kuanikwa na kama haitoshi ni aibu kwa wanaume wa kweli kushindana na mwanamke, nahisi wameona wamuache apambane na CCM wenziwe ,si mnaona bungeni ni vurugu mechi tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom