Tanzania Daima: Kigogo mwingine afa Hazina

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,819
Points
2,000

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,819 2,000
Nimeisikia hii taarifa kama kichwa cha habari kwenye gazeti la Tanzania Daima kupitia radio.

Kwenye taarifa kamili tafadhali atujuze

Maendeleo hayana vyama!
Sasa unasha ngaa kifo, Makaburi huyaon, au vigogo hazina hawafi? Jamani bando zenu mzitendee haki.
 

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,809
Points
2,000

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,809 2,000
ORODHA YA WATAKAO UWAWA
Huyu anakua kigogo Kama si watatu Ni wanne kwa mwaka huu, Alianza Dada Carol Musika alikua Mkurugenzi Msaidizi, ofisi ya Msajili kifo chake Ni utata mtupu mwezi Machi! Kisha Lwajabe na Sasa msuya, hao Ni wale wanafahamika! Musika alikua na miezi 8 tu akitokea Nida kabla ya hapo alikua TBC Kama Naibu Mkurugenzi..system inaua Sana hii..
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,289
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,289 2,000
Huyu anakua kigogo Kama si watatu Ni wanne kwa mwaka huu, Alianza Dada Carol Musika alikua Mkurugenzi Msaidizi, ofisi ya Msajili kifo chake Ni utata mtupu mwezi Machi! Kisha Lwajabe na Sasa msuya, hao Ni wale wanafahamika! Musika alikua na miezi 8 tu akitokea Nida kabla ya hapo alikua TBC Kama Naibu Mkurugenzi..system inaua Sana hii..
SALAMU KUTOKA KUZIMU
"Atakufa. Lazima afe. Na atakufa kifo cha kisayansi kabisa. Mpango huu tumeuandaa kwa uangalifu mkubwa, Na watekelezaji wake pia ni watu ambao wamehitimu vizuri katika nyanja zote zinazohusika na kazi hii, Tuondoe shaka kabisa. Mpango huu utafanikiwa kwa asilimia mia".
 

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,809
Points
2,000

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,809 2,000
SALAMU KUTOKA KUZIMU
"Atakufa. Lazima afe. Na atakufa kifo cha kisayansi kabisa. Mpango huu tumeuandaa kwa uangalifu mkubwa, Na watekelezaji wake pia ni watu ambao wamehitimu vizuri katika nyanja zote zinazohusika na kazi hii, Tuondoe shaka kabisa. Mpango huu utafanikiwa kwa asilimia mia".
Pengine kwa kudodosa tu Mh, Lini mpango kazi huo mtaanza kutekeleza??!
 

Forum statistics

Threads 1,390,619
Members 528,218
Posts 34,056,537
Top