• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tanzania bado tuko kwenye utumwa wa kifikra, Rais Magufuli hebu angalia haya

2019

2019

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
569
Points
1,000
2019

2019

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
569 1,000
Unapita vituo vya polisi vya mkoloni unaona kimeandikwa "Police station" au gari ya polisi inaandikwa"police".

Nacheka kwa dharau sababu kwani lugha ya taifa ni ipi? Au tuna lugha ngapi rasmi kwenye taifa letu?

Kenya wanaweza kuandika hivyo sababu wanatumia lugha mbili za taifa.

Angalia kwa mfano hawa TFF. Sasa hapa wamemwandikia nani? Au ndio ile wapo kimataifa zaidi na sio kitaifa?

Wikipidia mwenyewe kuna lugha mbalimbali ili kukidhi mahitaji.

2276023_1579322121060.jpeg
2276024_1579322119150.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,734
Points
2,000
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,734 2,000
Hizo ni 'lugha mbalimbali ili kukidhi mahitaji'
Tanzania sio ya watanzania pekee.
 
2019

2019

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
569
Points
1,000
2019

2019

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
569 1,000
Ni ya watu gani wengine? Vip kuhusu Uingereza ni ya kwao tu au Marekani? Mbona sijawahi kusikia wametumia lugha nyingine kukidhi mahitaji na kuna raia wa kigeni wengi kuliko TZ
Hizo ni 'lugha mbalimbali ili kukidhi mahitaji'
Tanzania sio ya watanzania pekee.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,405,586
Members 532,049
Posts 34,489,932
Top