• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tanzania bado tuko kwenye kipindi cha kampeni,tena kampeni mfu

moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
3,773
Points
2,000
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
3,773 2,000
Wananchi wengi wakiwa wanasubiri hali ya maisha iwe nzuri kutoka kwenye serikali waliyoichagua lakini ukiona utawala wenyewe ulivyo ni kama hauamini kwamba umechukua nchi na kuiongoza kwani ukiangalia vizuri utaona bado wanapiga kampeni utadhani miezi ijayo ni uchaguzi ...
kwani wanatoa ahadi nyingi ambazo hawazitekelezi mara nyingi kila kukicha viongozi wengi utawasikia wakitoa ahadi ambazo zinakinzana
Nawakumbusha kuwa nchi mlishachukua itakua vizuri mkikamilisha ahadi mlizotoa kabla ya kutoa ahadi nyingine
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
19,564
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
19,564 2,000
Wapinzani hawataki kukubali kua wameshindwa na uchaguzi umekwisha. Juhudi zao ni katika kuhakikisha kua serikali ya sasa haifanikiwi. Wapinzani waiache serikali ifanye kazi yake. Hawana ajenda bali wanapinga kila kitu ili wasife kisiasa.
 
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
3,773
Points
2,000
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
3,773 2,000
ni nooooma ajira hadi mwakani mwezi nne mwishoni
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,690
Points
2,000
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,690 2,000
Chadema mliahidi mabadiliko, mbona kwenye majimbo yanayoongozwa na wabunge wa Chadema sioni mabadiliko yoyote??

Au hizi ramli mnazopiga ili serikali ya Magufuli ishindwe kutimiza ahadi zake ndio mabadiliko yenu??
 
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
3,773
Points
2,000
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
3,773 2,000
Chadema mliahidi mabadiliko, mbona kwenye majimbo yanayoongozwa na wabunge wa Chadema sioni mabadiliko yoyote??

Au hizi ramli mnazopiga ili serikali ya Magufuli ishindwe kutimiza ahadi zake ndio mabadiliko yenu??
Nani chadema mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,405,220
Members 531,947
Posts 34,481,217
Top