Tanroads waanza bomoa bomoa kuitikia agizo la Magufuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanroads waanza bomoa bomoa kuitikia agizo la Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kookolikoo, Mar 14, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imetangazwa kupitia RADIO ONE BREAKING NEWS kuwa hivi sasa Tanroads wanaendelea na zoezi la bomoa bomoa huko kimara.

    Bomoa bomoa hiyo imehusisha zaidi vibanda vya biashara vya walala hoi.
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Safi! ila wanaobomolewa wapewe stahiki zao kwanza
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    mimi bado, watanzania ni wepesi wa kusahau! Sheria kwa wengine. Mkumbuke Magufuli alimuuzia ndugu yake na mpenzi wake nyumba za serikali kwa upendeleo. Mdogo wake alikuwa bado mwanafunzi akatolewa shule kuja kuajiliwa ili apewe nyumba. Wala, Magufuri ni mporaji kama wengine. Haya ni kujisafisha tu. Hukumu ya uporaji inamsubiri!!
     
Loading...