TANROADS, vipi ile kasi ya kumalizia barabara kuingia stand kuu ya Mbezi Luis na njia sita Kimara hadi Kibaha? Mbona hakuna kinachoendelea?

Kwasenga

Member
Feb 24, 2021
32
125
TANROADS, mbona barabara ya kuingia stand ya mabasi Mbezi Luis progress yake ni zero? Au ndo imeyeyuka hivyo? Je, hii ya njia sita mbona pia hakuna kinachoendelea?
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
7,772
2,000
Wanasubiri siku 21 za maombolezo zipite, au wanamhujumu Mama.

Ngoja tuone.
 

abou

JF-Expert Member
Mar 4, 2011
343
500
Kuna kampeni mpya dhidi ya rais wa sasa, sio? Naona ID zile zile toka asubuhi zipo kwenye pambano la propaganda zikibadilishana tuu cha kuanzisha kwa madai angekuwepo JPM hali isingekuwa ilivyo! Target kuonyesha SSH hatoshi?
 

mwarobaini_

JF-Expert Member
Jan 26, 2020
1,435
2,000
Labda wanangojea fungu, nimedokezwa kuwa mifumo ya malipo yote imefungwa, pesa haitoki hadi maza akamilishe ukaguzi wake BOT. Inaonekana kuna watu walitaka kutajirika na kifo cha hayati.
 

Kwasenga

Member
Feb 24, 2021
32
125
Labda wanangojea fungu, nimedokezwa kuwa mifumo ya malipo yote imefungwa, pesa haitoki hadi maza akamilishe ukaguzi wake BOT. Inaonekana kuna watu walitaka kutajirika na kifo cha hayati.
Ok. Si vibaya. Acha mama ajiridhishe kwanza.
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,502
2,000
Hadi sasa ile kambi kubwa sana ya ujenzi wa barabara ya njia sita toka mbezi hadi kibaha iliyopo gogoni ni kama imefungwa! Pako kimyaaaa!!!! Huko nyuma mitambo ilikuwa inaunguruma pale masaa 24! Lakini sasa pako kimyaa!! Hapo kambini mpaka sasa kuna vifusi vya kufa mtu vya kokoto itakayomwagwa barabarani lakini kimyaaa!!! Barabarani hakuna harakati zozote zinazoendelea kuonesha kuwa kazi inaendelea kama huko nyuma, magari ya ujenzi wa barabara hiyo yalipokuwa yanapishana barabarani muda wote!!. Bila shaka wadau wanajipanga upya na tutegemee wakirudi watarudi kwa kasi mpya, nguvu mpya na ari mpya!! Ni hayo tu!!! Kazi iendelee !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom