TANROAD mkoa wa Morogoro kupiga X nyekundu Bomoa nyumba kando ya barabara Moro - Dodoma kata ya Mkundi, wiki moja kabla ya uchaguzi tuwaeleweje?

DT125

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
323
500
Jana tarehe 20 Oktoba TANROAD wamezua taharuki kwa wakazi wa Morogoro baada ya kupita kimya kimya bila ya kuongea na mtu wakipiga X nyekundu na kuandika Bomoa kwenye kuta za nyumba.

Nyumba hizo ambazo ni za makazi na nyingine zimepangishwa kama fremu kwa wafanyabiashara zipo eneo la katikati ya barabara inayotumika kwa sasa na ile ya zamani.

Ni barabara kuanzia Kwa Chambo kupita mizani ya zamani ya Kihonda, Mkundi Mwisho kuelekea Makunganya. Baadhi ya wananchi walisikika wakidai kwa nini X ziwekwe wiki hii ya mwisho ya kampeni wakati wanajua hawawezi kubomoa leo wala kesho.

Wananchi kadhaa walisikika wakidai kuwa watumishi wote wamemchoka Magufuli na CCM yake walichofanya TANROAD wanafanya hata wakubwa wa idara mbalimbali kumchonganisha na wananchi ili kuwajaza hasira wasimchague tena.
.
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,154
2,000
Jana tarehe 20 Oktoba TANROAD wamezua taharuki kwa wakazi wa Morogoro baada ya kupita kimya kimya bila ya kuongea na mtu wakipiga X nyekundu na kuandika Bomoa kwenye kuta za nyumba.

Nyumba hizo ambazo ni za makazi na nyingine zimepangishwa kama fremu kwa wafanyabiashara zipo eneo la katikati ya barabara inayotumika kwa sasa na ile ya zamani.

Ni barabara kuanzia Kwa Chambo kupita mizani ya zamani ya Kihonda, Mkundi Mwisho kuelekea Makunganya. Baadhi ya wananchi walisikika wakidai kwa nini X ziwekwe wiki hii ya mwisho ya kampeni wakati wanajua hawawezi kubomoa leo wala kesho.

Wananchi kadhaa walisikika wakidai kuwa watumishi wote wamemchoka Magufuli na CCM yake walichofanya TANROAD wanafanya hata wakubwa wa idara mbalimbali kumchonganisha na wananchi ili kuwajaza hasira wasimchague tena.
.
Kwa ni kwa ajiri ya ujenzi au uchaguzi
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,576
2,000
Jana tarehe 20 Oktoba TANROAD wamezua taharuki kwa wakazi wa Morogoro baada ya kupita kimya kimya bila ya kuongea na mtu wakipiga X nyekundu na kuandika Bomoa kwenye kuta za nyumba.

Nyumba hizo ambazo ni za makazi na nyingine zimepangishwa kama fremu kwa wafanyabiashara zipo eneo la katikati ya barabara inayotumika kwa sasa na ile ya zamani.

Ni barabara kuanzia Kwa Chambo kupita mizani ya zamani ya Kihonda, Mkundi Mwisho kuelekea Makunganya. Baadhi ya wananchi walisikika wakidai kwa nini X ziwekwe wiki hii ya mwisho ya kampeni wakati wanajua hawawezi kubomoa leo wala kesho.

Wananchi kadhaa walisikika wakidai kuwa watumishi wote wamemchoka Magufuli na CCM yake walichofanya TANROAD wanafanya hata wakubwa wa idara mbalimbali kumchonganisha na wananchi ili kuwajaza hasira wasimchague tena.
.
Tulieni dawa ipenye.
Waulizeni kimara
 

mugah di matheo

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
4,816
2,000
Jana tarehe 20 Oktoba TANROAD wamezua taharuki kwa wakazi wa Morogoro baada ya kupita kimya kimya bila ya kuongea na mtu wakipiga X nyekundu na kuandika Bomoa kwenye kuta za nyumba.

Nyumba hizo ambazo ni za makazi na nyingine zimepangishwa kama fremu kwa wafanyabiashara zipo eneo la katikati ya barabara inayotumika kwa sasa na ile ya zamani.

Ni barabara kuanzia Kwa Chambo kupita mizani ya zamani ya Kihonda, Mkundi Mwisho kuelekea Makunganya. Baadhi ya wananchi walisikika wakidai kwa nini X ziwekwe wiki hii ya mwisho ya kampeni wakati wanajua hawawezi kubomoa leo wala kesho.

Wananchi kadhaa walisikika wakidai kuwa watumishi wote wamemchoka Magufuli na CCM yake walichofanya TANROAD wanafanya hata wakubwa wa idara mbalimbali kumchonganisha na wananchi ili kuwajaza hasira wasimchague tena.
.
Hapo mmeambiwa kabisa chagua Ccm tubomoe nyumba au mchague Lissu upate haki yako
 

Ngisibara

JF-Expert Member
Jan 2, 2009
3,091
2,000
Ukisikia tengeneza tatizo kwa makusudi kisha tatua ili majuha wakushangilie, ndiyo hiyo sasa!

Hapo wanajua Magu wakati anaenda Dodoma kumalizia ratiba ya kampeni, atasimama hapo na kusema "...hakuna kuwabomolea wananchi nyumba"!

Yaani kaka hapo umepiga penyewe kwani hiyo ni geresha inayotayarishwa ili jamaa aje na amri ya kusimamisha zoezi akilenga kura za 28
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,671
2,000
Jana tarehe 20 Oktoba TANROAD wamezua taharuki kwa wakazi wa Morogoro baada ya kupita kimya kimya bila ya kuongea na mtu wakipiga X nyekundu na kuandika Bomoa kwenye kuta za nyumba.

Nyumba hizo ambazo ni za makazi na nyingine zimepangishwa kama fremu kwa wafanyabiashara zipo eneo la katikati ya barabara inayotumika kwa sasa na ile ya zamani.

Ni barabara kuanzia Kwa Chambo kupita mizani ya zamani ya Kihonda, Mkundi Mwisho kuelekea Makunganya. Baadhi ya wananchi walisikika wakidai kwa nini X ziwekwe wiki hii ya mwisho ya kampeni wakati wanajua hawawezi kubomoa leo wala kesho.

Wananchi kadhaa walisikika wakidai kuwa watumishi wote wamemchoka Magufuli na CCM yake walichofanya TANROAD wanafanya hata wakubwa wa idara mbalimbali kumchonganisha na wananchi ili kuwajaza hasira wasimchague tena.
.
Nyie watu wa Morogoro wengi wenu ndio ccm damdam. acha awakomeshe huyo Magufuli wenu
 

MoneyHeist4

JF-Expert Member
Jul 10, 2017
1,573
2,000
Ukisikia tengeneza tatizo kwa makusudi kisha tatua ili majuha wakushangilie, ndiyo hiyo sasa!

Hapo wanajua Magu wakati anaenda Dodoma kumalizia ratiba ya kampeni, atasimama hapo na kusema "...hakuna kuwabomolea wananchi nyumba"!

Kuna ka ukweli kwenye hii post
 

jaranono

JF-Expert Member
Jun 24, 2015
1,796
2,000
Yaani kaka hapo umepiga penyewe kwani hiyo ni geresha inayotayarishwa ili jamaa aje na amri ya kusimamisha zoezi akilenga kura za 28
Baada ya hapo atasema "hakuna fidia hapa", "hao wanaosema mtafidiwa wanawadanganya" ila kwa ugumu au woga wa wadanganyika wapo tayari kuendelea kusoma namba!! Jamani mabadiliko sio kukataa amani!! wala sio kujaribu uongozi!! ni kuleta fikra mpya tu, maana watu ni sie sie tu
 

cool d

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
1,069
2,000
Lakini kwanini mjenge kwenye barabara? Mnafanya utendaji wa kazi uwe mgumu jirekebisheni hamtaona bomoabomoa.
 

Patriot

JF-Expert Member
Feb 11, 2008
5,447
2,000
Jana tarehe 20 Oktoba TANROAD wamezua taharuki kwa wakazi wa Morogoro baada ya kupita kimya kimya bila ya kuongea na mtu wakipiga X nyekundu na kuandika Bomoa kwenye kuta za nyumba.

Nyumba hizo ambazo ni za makazi na nyingine zimepangishwa kama fremu kwa wafanyabiashara zipo eneo la katikati ya barabara inayotumika kwa sasa na ile ya zamani.

Ni barabara kuanzia Kwa Chambo kupita mizani ya zamani ya Kihonda, Mkundi Mwisho kuelekea Makunganya. Baadhi ya wananchi walisikika wakidai kwa nini X ziwekwe wiki hii ya mwisho ya kampeni wakati wanajua hawawezi kubomoa leo wala kesho.

Wananchi kadhaa walisikika wakidai kuwa watumishi wote wamemchoka Magufuli na CCM yake walichofanya TANROAD wanafanya hata wakubwa wa idara mbalimbali kumchonganisha na wananchi ili kuwajaza hasira wasimchague tena.
.
Fuata sheria! Usitake huruma ya uchaguzi, hata kama itakuwa miaka 50 ijayo kuna watu utawaponza. Waulize waliokuwa ubungo mataa na wana Kimara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom