Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu ubadilishe ushakutana inayozuia kwenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,214
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    Kwanza nakupa hongera kwa kuuona mchana mwema huu wako wengi wanapigania roho zao
    pale icu shaka umebahatika tu si kwa mema uliofanya
    labda niende kwa wataalamu wa nyumba ndogo katika hili waweza kupata tatizo la kukimbilia
    nyumba ndogo na kuacha familia yako najua mwisho wa siku ni kuzini...basi katika hili wakati ukitafuna
    mfupa wa hiyo kuku ya kienyeji sijui ama ndio zile za wiki tatu aijalishi zote afya katika kubadilisha
    mboga kama wasemavyo
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa sina nyumba ndogo sijajua hapa niseme nini
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mi sijaelewa kwa kweli
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,214
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    Bebii

    pole hii ni kwa wanaume wanaopiga nyumba ndogo ndio tunauliza tangu wameanza kuonja nje wakiwa wanapita kwenye lile litreni letu washawahi kutana inayozuia kwenda mi nimeona zote zinapitiliza nikaona ze same kwa nini watoke nje ya wake zao??
     
  5. G

    GONGO1 Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo penye kijani duuu!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,919
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Ishu cyo inayozuia kwenda ishu ni radha tofauti!!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160

    Good for you R'.... Mie nimejaribu kwa kila namna la kuchangia hata mimi nime blow mapigo... naona sababu nami sina nyumba ndogo...lolz
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hii nayo kwa wanaume tu au?
     
Loading...