Tangu ubadilishe ushakutana inayozuia kwenda?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Kwanza nakupa hongera kwa kuuona mchana mwema huu wako wengi wanapigania roho zao
pale icu shaka umebahatika tu si kwa mema uliofanya
labda niende kwa wataalamu wa nyumba ndogo katika hili waweza kupata tatizo la kukimbilia
nyumba ndogo na kuacha familia yako najua mwisho wa siku ni kuzini...basi katika hili wakati ukitafuna
mfupa wa hiyo kuku ya kienyeji sijui ama ndio zile za wiki tatu aijalishi zote afya katika kubadilisha
mboga kama wasemavyo
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kwa kuwa sina nyumba ndogo sijajua hapa niseme nini
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
mi sijaelewa kwa kweli
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Bebii

pole hii ni kwa wanaume wanaopiga nyumba ndogo ndio tunauliza tangu wameanza kuonja nje wakiwa wanapita kwenye lile litreni letu washawahi kutana inayozuia kwenda mi nimeona zote zinapitiliza nikaona ze same kwa nini watoke nje ya wake zao??
 
G

GONGO1

Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
G

GONGO1

Member
Joined Jun 20, 2011
35 0 0
Bebii

pole hii ni kwa wanaume wanaopiga nyumba ndogo ndio tunauliza tangu wameanza kuonja nje wakiwa wanapita kwenye lile litreni letu washawahi kutana inayozuia kwenda mi nimeona zote zinapitiliza nikaona ze same kwa nini watoke nje ya wake zao??
hapo penye kijani duuu!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Bebii

pole hii ni kwa wanaume wanaopiga nyumba ndogo ndio tunauliza tangu wameanza kuonja nje wakiwa wanapita kwenye lile litreni letu washawahi kutana inayozuia kwenda mi nimeona zote zinapitiliza nikaona ze same kwa nini watoke nje ya wake zao??
Ishu cyo inayozuia kwenda ishu ni radha tofauti!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Kwa kuwa sina nyumba ndogo sijajua hapa niseme nini

Good for you R'.... Mie nimejaribu kwa kila namna la kuchangia hata mimi nime blow mapigo... naona sababu nami sina nyumba ndogo...lolz
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Hii nayo kwa wanaume tu au?
 

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444