Tangu tarehe 1/1/2019 mpaka leo nimeshavuta vyombo 6

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,133
2,000
Huu unaweza ukawa mwaka wa neema kwangu kwa sababu tangu tarehe kwanza ianze mpaka leo nimeshavuta vyombo 6 swaafi kabisa na kuvila na bado kuna kama vyombo 5 vipya viko kwenye ushawishi wa kiwango cha PHD ili wakubali kunitunuku papuchi zao murua,

Kuna;
1:Mchagaa
2;Mmeru
3:Mgogo
4:Mngoni
5:Mgongo tena
6:Msandawe.

Hivyo vyombo vitano vilivyobaki nitakuja na update yao nikashawala.


Cc Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
 

amatolo

JF-Expert Member
Jul 24, 2017
701
1,000
Huu unaweza ukawa mwaka wa neema kwangu kwa sababu tangu tarehe kwanza ianze mpaka leo nimeshavuta vyombo 6 swaafi kabisa na kuvila na bado kuna kama vyombo 5 vipya viko kwenye ushawishi wa kiwango cha PHD ili wakubali kunitunuku papuchi zao murua,

Kuna;
1:Mchagaa
2;Mmeru
3:Mgogo
4:Mngoni
5:Mgongo tena
6:Msandawe.

Hivyo vyombo vitano vilivyobaki nitakuja na update yao nikashawala.


Cc Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
Zero IQ duh, huwa sikuelwi kabisa
 

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Jan 13, 2017
2,286
2,000
Huu unaweza ukawa mwaka wa neema kwangu kwa sababu tangu tarehe kwanza ianze mpaka leo nimeshavuta vyombo 6 swaafi kabisa na kuvila na bado kuna kama vyombo 5 vipya viko kwenye ushawishi wa kiwango cha PHD ili wakubali kunitunuku papuchi zao murua,

Kuna;
1:Mchagaa
2;Mmeru
3:Mgogo
4:Mngoni
5:Mgongo tena
6:Msandawe.

Hivyo vyombo vitano vilivyobaki nitakuja na update yao nikashawala.


Cc Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
sita tuuu!!! inaonekana huna hamu ya kula wewe!! ongeza spidi,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ng'wanamalundi

JF-Expert Member
Feb 4, 2008
456
500
Huu unaweza ukawa mwaka wa neema kwangu kwa sababu tangu tarehe kwanza ianze mpaka leo nimeshavuta vyombo 6 swaafi kabisa na kuvila na bado kuna kama vyombo 5 vipya viko kwenye ushawishi wa kiwango cha PHD ili wakubali kunitunuku papuchi zao murua,

Kuna;
1:Mchagaa
2;Mmeru
3:Mgogo
4:Mngoni
5:Mgongo tena
6:Msandawe.

Hivyo vyombo vitano vilivyobaki nitakuja na update yao nikashawala.


Cc Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
Uzi kama huu unamnufaisha nini Mtanzania? Huu uzi wa 'Great Thinkers' tuubakize hivyo bila kuudhalilisha kwa kubandika nyuzi zisizo na tija.
 

LaplaceTransformation

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
742
1,000
Huu unaweza ukawa mwaka wa neema kwangu kwa sababu tangu tarehe kwanza ianze mpaka leo nimeshavuta vyombo 6 swaafi kabisa na kuvila na bado kuna kama vyombo 5 vipya viko kwenye ushawishi wa kiwango cha PHD ili wakubali kunitunuku papuchi zao murua,

Kuna;
1:Mchagaa
2;Mmeru
3:Mgogo
4:Mngoni
5:Mgongo tena
6:Msandawe.

Hivyo vyombo vitano vilivyobaki nitakuja na update yao nikashawala.


Cc Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
Ongezea na mnyambo kisha lete mrejesho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom