Tangu niione clip ya harusi ya prof. Kapuya na kimwana wake namchukia sana mke wangu

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,021
2,000
Prof. Kapuya ana umri wa miaka 76 lkn ameoa mke mwenye miaka 25, mimi nina miaka 39 mke wangu ana miaka 33.

Kitendo cha mimi kuwa na mke mzee kiasi hiki ambaye kiumri anaweza kuwa sawa na mama wa mke wa prof. Kapuya, kinanifanya nijione sina bahati na nina laana .

Kwa umri wangu prof Kapuya ni sawa na babu yangu, sasa kwanini nioe mama wa mkewe?

Kila nikimuangalia mke wangu, siipati tena furaha moyoni na akilini mwangu. Taswira inayojengeka ni uhenga uliokithiri wa huyu mwanamke dhidi ya yule wa prof.

Hali hii ikizidi nifanyeje wadau?
 

Eng Kahigwa

JF-Expert Member
Feb 18, 2014
768
1,000
Prof. Kapuya ana umri wa miaka 76 lkn ameoa mke mwenye miaka 25, mm nina miaka 39 mke wangu ana miaka 33.

Kitendo cha mm kuwa na mke mzee kiasi hiki ambaye kiumri anaweza kuwa sawa na mama wa mke wa prof. Kapuya, kinanifanya nijione sina bahati na nina laana .

Kwa umri wangu prof Kapuya ni sawa na babu yangu, sasa kwann nioe mama wa mkewe?

Kila nikimuangalia mke wangu, siipati tena furaha moyoni na akilini mwangu. Taswira inayojengeka ni uhenga uliokithiri wa huyu mwanamke dhidi ya yule wa prof.

Hali hii ikizidi nifanyeje wadau?
Nenda uonane na wataalamu wa kisaikolojia, maana unashida ya psychology.
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,320
2,000
Samahani mkuu....
Ndio natoka kanisani
IMG-20190223-WA0003.jpg
 

wined

JF-Expert Member
Nov 1, 2015
2,131
2,000
Madhara ya kuoa kwa bahati mbaya.
Mwanaume lazima utafute mwamke yule roho inapenda.
Pole sana sidhan kama ndoa yko inaamani tena. Vumilia tu hakuna namna nyingine

 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
15,557
2,000
Mwendawazimu wee...

Ishi maisha yako, usitamani kuishi maisha ya mwenzako, wewe huwezi kuwa yeye na hata yeye hawezi kuwa wewe, hujui changamoto atakazopitia huyo kapuya, usikute house boi atakiwa anajipigia mkewe, usikute wamekubaliana amnunulie madildo, humjui mkewe kiuhalisia ndani, na hata kama hayo hayatatokea wakaishi kwa amani na furaha ndio maisha yao usifosi mkuu, utakufa bure

Sent using my nokia ya tochi
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,021
2,000
Mwendawazimu wee...

Ishi maisha yako, usitamani kuishi maisha ya mwenzako, wewe huwezi kuwa yeye na hata yeye hawezi kuwa wewe, hujui changamoto atakazopitia huyo kapuya, usikute house boi atakiwa anajipigia mkewe, usikute wamekubaliana amnunulie madildo, humjui mkewe kiuhalisia ndani, na hata kama hayo hayatatokea wakaishi kwa amani na furaha ndio maisha yao usifosi mkuu, utakufa bure

Sent using my nokia ya tochi
Mkuu siku zote binadamu tuna tabia ya kuiga mazuri toka kwa wenzetu. Alichokifanya prof kinanisuta sana moyoni mwangu. Ninajawa na hatia
 

Hawachi

JF-Expert Member
Nov 25, 2018
12,040
2,000
Prof. Kapuya ana umri wa miaka 76 lkn ameoa mke mwenye miaka 25, mm nina miaka 39 mke wangu ana miaka 33.

Kitendo cha mm kuwa na mke mzee kiasi hiki ambaye kiumri anaweza kuwa sawa na mama wa mke wa prof. Kapuya, kinanifanya nijione sina bahati na nina laana .

Kwa umri wangu prof Kapuya ni sawa na babu yangu, sasa kwann nioe mama wa mkewe?

Kila nikimuangalia mke wangu, siipati tena furaha moyoni na akilini mwangu. Taswira inayojengeka ni uhenga uliokithiri wa huyu mwanamke dhidi ya yule wa prof.

Hali hii ikizidi nifanyeje wadau?
Kibeni ten tulia wewe.
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
Lawama zote nazituma kwa le profeseli kwa kufanya kufanya imposible kuwa possible, pia ustadhi alikubali kufungisha ndoa ile. Na kuwafanya wamama walio ndoani na waliozidi umli wa miaka 25 kuwa nanwakati mgumu sana. Hibe fikiria hesabu hii

25< = <75
25> = ???????

Ukijibu hiii utajua maana ya kuwa profesali, kufanya utafiti, kuelimisha jamaa, kufanya majaribio ya tafiti n.k


Wata kama hawa ndio wanaitwa "disraptors" Anavuruga utaratibu wa jamiij kabisa uliozoeleka.

Mimi nilizoea vibabu vya kuzungu kuja kukota walioshindikana na waliokubuhu wapenda kitinga kwenda ulaya kwa njia ya kuuza papuchi lakini sasa nina mtazamo mpya!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom