Tangu ateuliwe yeye ni kufungua madrasa tu hana kazi nyingine? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu ateuliwe yeye ni kufungua madrasa tu hana kazi nyingine?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,239
    Likes Received: 3,157
    Trophy Points: 280
    Tumehamisha
    vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Ilmu akhera,..........kazi kweli kweli
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kiujumla makamu wa rais hana kazi tofauti na kuwa na haki ya kubwia kodi zetu. Hata bilal huku bara si anadhurura tu. Siku izi eti anataka apewe somo udom aendelee kutoa lecture,sijui anataka walimu watoe wapi kazi. Vyeo vya makamu,na viti maalum ni utapeli wa kodi Tanzania.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,888
    Likes Received: 19,436
    Trophy Points: 280
    Hakuna kokote unapoanza darasa na kuwa Chuoni isipokuwa kwenye uIslaam tu, ni nani abishae?

    Sisi huanza Chuo kuanzia chekechea, wapi weyeee?
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    P Diddy nilikuwa nakuheshimu sana lakini nilikuwa nakuchukulia sivyo hivi nani kakuambia kuwa Maalim alikuwa anafungua madrassa au unataka kuutukana uislam ki style? Ilhali kwenye hizo bendera za kijani kumeandikwa Maulid Mubarak tena kwa CAP Fonts?

    Anyway nadhani ulitaka kuleta chokochoko za kidini ungeiweka thread yako vizuri kuliko kuweka vijembe.

    Tumeona yaliyotokea Arusha kumepatikana kile nyie mnachokipinga "mwafaka" sasa CDM imeolewa tena kinguvu sijui na nyie meya wenu atakuwa anafungua makanisa?
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndio maana sisi CDM hatuna vyeo vya makamu wala naibu nani sijui ili ruzuku ambazo ni kodi za wananchi zisitumiwe vibaya! na tuna mpango wa wabunge wa viti maalumu kuwapiga stop bungeni ili tuokoe pesa za walipa kodi aaaah acha kunitolea macho natania tu jamani.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,564
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Ndio maana akilizenu zinawaza kinyume nyume!
     
  8. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,327
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Angeonekana yupo kwa babu wa kikombe, ambacho kimeshaleta maafa kwa wengi, usemi na maudhui yangekuwa hayo hayo ? au unafiki unaopitiliza!
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Hivi hizo bendera za kijani na njano na nyota ni za chama gani wadugu wane?? Au yuko nchi za nje? Strange....
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aisee mwache ale bata ona anavyowaka sasa hivi.
    Mzee mpaka ndevu zilikuwa zimekuwa kipilipili
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280

    shule za kishetani hizo,someni elimu dunia nyie,ohoo,shauri yenu
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona jamaa kanyosha kidole juu. Hivi kwa nini hawa wenzetu wengi wao wanapoongea na kusisitiza pointi mpaka wanyoshe kidole? Hii nimeiona kwa wengi tu (wanasiasa na hata viongozi wa dini) wa dini ya kiislamu. Kuna nini kwenye kidole? Hakuna namna nyingine ya kuwasilisha ujumbe?
     
  13. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mungu wa ajabu sana kuna watu humu ndani ningepewa jukumu la kugawa pumzi ningewanyima one minute after they speak
     
  14. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa na matatizo yako binafsi na waislam, ila kunyoosha kidole watu wengi wana tabia hizo mfano mkubwa ni Mh. Mbowe je na yy muislam.
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    .......... bora weye mwenye ilm dunia ! maana unao uhakika wa kubaki hapa Duniani. Ilm ya akhera ya kzi gani kwako ?!
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Sioni ubaya wowote kwa yeye ama mtu yoyote kufungua madrasa ama fellowships. Dini ni imani na wenye kuifuata na kuamini ni sisi wanadamu
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ..... Swali zuri !! Sisi tumezoe kutoa ushuhuda kuwa '' Mwenyezi Mungu i Mmoja" hakuzaa wala hakuzaliwa, yeye tu ndiye wakutegemewa na si vinginevyo, wala hafanani na chochote (kilicho majini, ardhini au juu mbinguni) ................ inaitwa "shahada"
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    .......... zinawaza 'tatu imekua moja !!'
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    unajuamaana ya fox kwa tuliokuwa enzi za miaka ya 80 "ilikuwa na maana mwanamke Malaya" halafu huko madrasa mnajaza watoto majini tu
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,063
    Trophy Points: 280
    maalim ana kazi nyingi sana, nyingine ni kulisha majini.
     
Loading...