TANGAZO...

The last don

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
736
1,000
Mwenye nosel za Toyota landcruiser V8 _ 200 _ standard zinahitajika.
Kwa ushauri tu angalia mkuu Mafundi wasikutie hasara,Nozzle hazikufi kirahisi,unaweza peleka gari kwa fundi labda kama umeona fuel consumption imekuwa ya juu,au zinavujisha basi fundi akakimbilia kuwa ubadilishe nozzle,tatizo kubwa la nozzle ni zile rubber zinakuwa zimechakaa ambazo ukieenda kariakoo unazipata fasta na kubadilisha kulikoni kutafuta complete pairs za hizo nozzle.
Na ili kujiweka katika upande salama kama tatizo ni nozzle mwambie fundi atafute nozzle za kuswap tatizo likiisha unanunua mpya baada ya kujiridhisha kiukweli tatizo ni Nozzle.Ila kama unauhakika shida ni nozzle kweli fika pale Toyota Nyerere road wanazo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom