Tangazo toka Tume ya Uchaguzi


Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
Kuanzia sasa msishangae matokeo ya uchaguzi kupinduliwa.

Kwanza, Chama chenyewe ni cha MAPINDUZI, kwa hiyo kupindua matokeo si jambo la ajabu.


Pili, Viongozi wake wote wa juu ni Wanajeshi kitaaluma

Mwenyekiti: Luteni Kanali Jakaya Kikwete
Katibu Mkuu: Luteni Yusuf Makamba
Naibu Katibu Mkuu: Kapteni George Mkuchika
Katibu wa Itikadi/Uenezi: Kapteni john Chiligati
Meneja Kampeni: Kanali Abdulrahaman Kinana

Tatu, Gazeti la Serikali, Daily News ambalo editor in Chief ni Rais, limeshasema: Dk. Slaa hatakuwa rais wa tano wa Tanzania

Nne: Tamko la Luteni Jenerali Shimbo linajieleza: "Wagombea wakubali matokeo, la sivyo..."

Tano: Katiba ya nchi/ sheria ya uchaguzi iko wazi: Matokeo ya urais yakishatangazwa, hakuna chombo chochote kinachoweza kuyapinga.




Sasa mnashangaa nini eti mnajidanganya bila kujua kuwa nchi hii ni ya utawala wa kijeshi.



Haya muwe mnaenda kupiga kura kutimiza haki yenu ya kikatiba, narudia tena kutimiza haki yenu ya kikatiba.



Nawasilisha;
Mkurugenzi wa Tume,
Rajab Kiravu.
Nakala: Msajili wa Vyama vya Siasa - John Tendwa,
Dk Slaa
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
MMMMH? hili bango ume copy wapi??
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Kuanzia sasa msishangae matokeo ya uchaguzi kupinduliwa.

Kwanza, Chama chenyewe ni cha MAPINDUZI, kwa hiyo kupindua matokeo si jambo la ajabu.


Pili, Viongozi wake wote wa juu ni Wanajeshi kitaaluma

Mwenyekiti: Luteni Kanali Jakaya Kikwete
Katibu Mkuu: Luteni Yusuf Makamba
Naibu Katibu Mkuu: Kapteni George Mkuchika
Katibu wa Itikadi/Uenezi: Kapteni john Chiligati
Meneja Kampeni: Kanali Abdulrahaman Kinana

Tatu, Gazeti la Serikali, Daily News ambalo editor in Chief ni Rais, limeshasema: Dk. Slaa hatakuwa rais wa tano wa Tanzania

Nne: Tamko la Luteni Jenerali Shimbo linajieleza: "Wagombea wakubali matokeo, la sivyo..."

Tano: Katiba ya nchi/ sheria ya uchaguzi iko wazi: Matokeo ya urais yakishatangazwa, hakuna chombo chochote kinachoweza kuyapinga.




Sasa mnashangaa nini eti mnajidanganya bila kujua kuwa nchi hii ni ya utawala wa kijeshi.



Haya muwe mnaenda kupiga kura kutimiza haki yenu ya kikatiba, narudia tena kutimiza haki yenu ya kikatiba.



Nawasilisha;
Mkurugenzi wa Tume,
Rajab Kiravu.
Nakala: Msajili wa Vyama vya Siasa - John Tendwa,
Dk Slaa
Nimeipenda hii, pokea senks yako!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Kuanzia sasa msishangae matokeo ya uchaguzi kupinduliwa.

Kwanza, Chama chenyewe ni cha MAPINDUZI, kwa hiyo kupindua matokeo si jambo la ajabu.


Pili, Viongozi wake wote wa juu ni Wanajeshi kitaaluma


Mwenyekiti: Luteni Kanali Jakaya Kikwete
Katibu Mkuu: Luteni Yusuf Makamba
Naibu Katibu Mkuu: Kapteni George Mkuchika
Katibu wa Itikadi/Uenezi: Kapteni john Chiligati
Meneja Kampeni: Kanali Abdulrahaman Kinana

Tatu, Gazeti la Serikali, Daily News ambalo editor in Chief ni Rais, limeshasema: Dk. Slaa hatakuwa rais wa tano wa Tanzania

Nne: Tamko la Luteni Jenerali Shimbo linajieleza: "Wagombea wakubali matokeo, la sivyo..."

Tano: Katiba ya nchi/ sheria ya uchaguzi iko wazi: Matokeo ya urais yakishatangazwa, hakuna chombo chochote kinachoweza kuyapinga.




Sasa mnashangaa nini eti mnajidanganya bila kujua kuwa nchi hii ni ya utawala wa kijeshi.



Haya muwe mnaenda kupiga kura kutimiza haki yenu ya kikatiba, narudia tena kutimiza haki yenu ya kikatiba.



Nawasilisha;
Mkurugenzi wa Tume,
Rajab Kiravu.
Nakala: Msajili wa Vyama vya Siasa - John Tendwa,
Dk Slaa
nimeipenda hii iyagalo maana kwa mfumo kama huu inathibitisha jinsi jamaa asivyojiamini kwa unyenyekevu JWTZ, tutafika tu
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
Hapa ndo tunatakiwa tufumbue macho na tujue kuwa tunaongozwa kijeshi na demokrasia haitakuwepo kamwe!
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,117
Likes
92
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,117 92 145
Kazi ipo!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Sina cha kusemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
108
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 108 145
Sasa mbona hii sio joke?
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Wakuu huu ni uchochezi tuweni makini na tunayoyafanya humu mtakuja jutia nafsi zenu...........
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Imeniingia akilini kabisa...kapteni, kanali n.k ndio mzee wetu anawasogeza karibu.... Subiri baraza la mawaziri utasikia...
Good point... I like your post
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Tunaposema nchi kama Sudan na nchi nyingi za Afrika Magharibi zinatawaliwa kijeshi tunamaanisha nini ikiwa nyumbani hali iko hivi Mkuu hapo umenena kwa dhati kabisa
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
Waana wa nchi....

Hii ni hali mbaya wanayioweka CCM na kundi lake lote, lakini siku zote tukumbuke, Mungu anayajua haya yote na kusikiliza kilio cha watu wake kuliko Mwanadamu na nguvu yoyote ile.

Tukumbuke nguvu za majeshi Binadamu hawa ni kama ZERO juu ya haki na kilio cha watu na taifa lao. ......Tafakarini, maguvu ya akina Goliathi, mfilisti aliangushwa na Daudi, kinda mdogo wa chini ya miaka 20! ....Jeshi kubwa la Ukomunist na Ukomunuist wenyewe viliangushwa hata pasipo fujo ya wananchi au hata vita ya mtutu! ......Ukuta Mkuu wa Hebron (uliokuwa unamilikiwa na Jeshi kubwa la Warumi) uluangushwa na waana wa Israel kwa kupaaza sauti tu (enzi hizo)!, .....Jeshi kubwa la Wamisri chini ya Pharaoh lilimalizikia baharini-Sham, pasipo hata mkono wa Wa-israel kuwapiga!. .....Jeshi hatari la Makaburu wa South Africa, likiwa linamiliki hadi silaha za Nyuklia, lili-collapse dhidi ya kilio cha Watu na taifa la baba na babu zao, waafrika halisi...sasa waliojiona kuwa ni class ya juu, wanatawaliwa na 'Wenye nchi' yao!!.....!!

Kwa mantiki hii, inaonyesha kuwa CCM si kitu, si lolote ila wenyewe 'wanajilisha upepo' na kujifariji kuwa wanazo nguvu za dola, na mihimili ambayo wanaweza kuimiliki ili kupora haki za wananchi na taifa lote kuwa chini ya miguu yao??.....Kamwe! Tutayakumbuka maneno yasiyopote kamwe kuwa "HAKI HAIPOTEI ..ila INAWEZA TU KUCHELEWESHWA!"...ambalo ndilo wanalolifanya CCM dhidi ya Haki na ustawi wa Watanzania...HAKI ITATIMIA TU!

Tutafakari kwa makini, na kuwa na Tumaini thabiti lisiloteterema, maana mwisho wao uu waja..........Nawasilisha!
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
nchi inaongozwa na wanajesh? Bwana..
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,165
Likes
2,284
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,165 2,284 280
Wakuu huu ni uchochezi tuweni makini na tunayoyafanya humu mtakuja jutia nafsi zenu...........

Kuna uchochezi gani hapo? wala sio joke hii ni ukweli ulio wazi:whoo:
 

Forum statistics

Threads 1,235,654
Members 474,678
Posts 29,229,717