TANGAZO: Matapeli waibuka upya -chukua tahadhari(zittokabwe foundation)

TeamZitto

Member
May 5, 2012
14
0
*****MATAPELI WAIBUKA UPYA -CHUKUA TAHADHARI ********

Narudi tena, Sihusiki na mfuko wa mikopo unaotangazwa kupitia Mitandaoni. Sijaanzisha ZittoKabwe Foundation. Puuzeni watu wanaotangaza mikopo kwa jina langu. Nimejulisha tena vyombo vya dola suala hili ili kukamata matapeli wanaotumia jina langu kuibia Watanzania.

Wanatumia akaunti feki cc picha
IMG_00000884.png
 

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,225
1,195
Hawa watakuwa ni wale vijana wawili wanaotumiwa na viongozi waandamizi pale chadema,wanataka kumchafua tena zitto,dah!
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
6,340
2,000
Afadhali umesema mapema maana wafuasi wako wangeliwa pesa ile mbaya.
Ungekuwa unakanusha mambo mengine kama hivi ungekuwa mbali sana kisiasa.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,301
2,000
Sina imani na Zitto inawezekana kajianzishia kupiga hela baada ya zile za andrea codes kubuma.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,792
2,000
ww Zitto acha kucreate vii page.vya ajabu then usingizie watu wengine
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom