Tangazo la tohara kwa mkoa wa Kagera

Oyono

JF-Expert Member
Sep 9, 2013
222
195
Kwa wale wana jf wa kiume wote mliopo kanda ya Kagera kuna ile huduma ya TOHARA YA HIARI imeanza kutolewa leo kwenye hospitali mbalimbali lakini wanao toa huduma hio ni akina dada walio toka vyuoni!! Msione aibu jamani jitokezeni kwa wingi!
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,348
2,000
wanajisifia tu kwa nje ndani wamevaa soksi ? daaaaaaah maajabu ebu ondoeni huo uchafu basi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom